Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawa ya UKIMWI yapatikana!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Revolutionary, Jun 6, 2011.

  1. Revolutionary

    Revolutionary JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 457
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari zinatapakaa mtanaoni kuhusu kupona kwa mtu [Timothy Brown] aliyekuwa anapatiwa tiba ya ugonjwa huo huko marekani.

    Kuna habari sehemu mbalimbali mtandaoni ikiwemo kwenye link hii hapa chini!

    The Man Who Was Cured of HIV and What It Means for a Cure for AIDS -- New York Magazine

    Kwa wale wanaotumia yahoo habari hii ilikua ni moja kati ya headlines humo pindi ukiingia. tujuzane zaidi tupate uhakika!

    Sasa isije kuwa wamarekani wanatulia 'TIMING' sie tunambwela tu, baada ya kujua dawa yety ya babu MWASAPILE inatibu UKIMWI, SERIKALI YETU INGEKUWA NA AKILI INGEFUATILIA kitaalamu/Kisayansi DAWA ya BABU ili tuwe wa kwanza kuitangaza!
     
  2. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #2
    Jun 6, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Stem cell transplant kwa Africa ni ndoto...
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,095
    Likes Received: 5,661
    Trophy Points: 280
    longo longo tu hizo kaka, wew tumia kondom au jifunze kusema hapana au kuwa na mpenzi mmoja au oa kabisa full stop hizo zingine ni mbwembwe tuuuu
     
  4. Revolutionary

    Revolutionary JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 457
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni ndoto kweli sie tutabakia tu migariga yetu!
     
  5. Revolutionary

    Revolutionary JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 457
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapo dawa ni kuoa kabisaaa!
     
  6. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ukio vidumu....
     
  7. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nimekutana na Jamma Mmja ananiamini sana katika ushauri, ila kwa hili nilishindwa kumsaidia

    Embu nipeni tip za uhakika hasa wa sababu ya mwili kuwasha na tiba ni nini haswa? Wataalam neneni kwa mapana tafadhali

    Hii itasaidia pia wengine katika mtandao.
    It will look proffessional to support this, plases lets go out of politcs for a while!
     
Loading...