Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawa ya tatizo wakati wa mechi kali

Discussion in 'JF Doctor' started by Somoleo, Jan 28, 2011.

  1. S

    Somoleo Member

    #1
    Jan 28, 2011
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Please help.

    Nina appointment na mtoto wa Kinyarwanda weekend hii. Je wapi naweza pata dawa VIAGRA au yoyote inayofanana na viagra ili kusaidia wakati wa penzi.
    Kwani huwa napata tabu sana ninapokuwa naye kwenye 6 x 6; hivyo nahitaji msaada jamani! pia sijawahi kutumia (bali nasikia huwa inasaidia); je ina madhara???
     
  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    :car::car::car: mmmmh ntachelewa:plane:
     
  3. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu zina madhara dont use it hasa kama una magonjwa ya moyo, tumezika marafiki wengi wamefia kwenye mechi
     
  4. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    umri wako ?
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Wengine tunatafuta dawa ya kupunguza!.ha ha haaa!
     
  6. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa umri wako (inavoonekana hata huna mke) kama umeanza kutumia hizo dawa, pole...:sick:
     
  7. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #7
    Jan 28, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mie naenda bila hiyo vega tuzungumze km utahitaji msaada:msela:
     
  8. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Akifikia umri wa kuoa itabidi aitumie hii;

    View attachment 21685


    :A S-alert1::A S-alert1::A S-alert1::A S-alert1::A S-alert1:
     
  9. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #9
    Jan 29, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    usitumie Viagra ina madhara sana kama walivyosema wenzangu. Kunywa kahawa chungu kikombe kimoja nusu saa kabla ya mechi na ukipata chokoleti kula pia itakusaidia kupata nguvu za kuweza kucheza mechi yako vizuri.
     
  10. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #10
    Jan 29, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,060
    Likes Received: 9,769
    Trophy Points: 280
    Mkuu Viagra inaweza kukuletea madhara makubwa sana na hata kuweza kupoteza maisha. Hivyo ni bora kuviepuka kabisa au kama ni lazima utumie basi kwanza inabidi ukamuone Dr akupime afya yako ili kuona kwamba matumizi yake hayataathiri afya yako kwa namna moja au nyingine

     
  11. Nguruvi3

    Nguruvi3 Platinum Member

    #11
    Jan 30, 2011
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 11,001
    Likes Received: 4,288
    Trophy Points: 280
    Acha! Acha! Ndugu yangu napenda kukuasa kuwa matumizi ya dawa ya Viagra Yanaweza kukuletea matatizo. Hapa sina maana ya kuwa Viagra haisaidii, hapana! nina maana kuwa endapo una maradhi yasiodhahiri (Underline Cardiac disease) itachukua muda mfupi sana ugonjwa huo kukusaidia kupoteza maisha. Viagra ina ingiliana na mfumo wa Cardiac conduction unaoitwa AQTS,na endapo mfumo huo unalega lega ingawa hujui basi hapo ni msiba. Nalazimika kutumia maneno makali kwasababu tumeshashuhudia madhara haya na tuna proof za kitaalamu.
    Pia kumbuka kuwa Viagra humsaidia mtu ambaye uwezo wake ni hafifu sana na si rijali anayetaka kukomoa mtu. Kama inabidi utumie hiyo dawa basi kawaone madaktari wakupime mfumo wa moyo kwanza. Ukipuuza ushauri huu unaweza usiwe na nafais ya kuuliza daima milele.
     
  12. B

    Bi-Mkubwa Member

    #12
    Jan 31, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Achana na hayo madawa hayafai kabisa tena yanaharibu kabisa mfumo wa uzazi Mungu alioweka
     
  13. M

    Mkuki JF-Expert Member

    #13
    Feb 1, 2011
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    fanya mazoezi kuweka mwili safi baada ya hapo utaona jinsi pump yako inavyofunguka hiyo ndiyo dawa
     
  14. Novatus

    Novatus JF-Expert Member

    #14
    Feb 1, 2011
    Joined: Jul 28, 2007
    Messages: 332
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wewe kula jiti moto tu utaona matokeo
     
  15. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #15
    Feb 1, 2011
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145

    teh teh teh unamaanisha hii kitu :mvutaji:
     
  16. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #16
    Feb 1, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    tena "CHA ARUSHA":bange::bange::bange::bange:
     
  17. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #17
    Feb 1, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kiongozi take it easy...you will make it perfect. kwan unataka kumkomoa..self confidence is the most important thing broda..viagra :nono:
     
  18. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #18
    Feb 2, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Mi naona wote wanakuzingua hakuna anayekupa msaada unaohitaji, tafuta kitu inaitwa ENZYO hiyo ni mwisho wa matatizo. Halafu usirudi kusema asante ndio utaona!!
     
  19. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #19
    Feb 2, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwani unapoishi akuna wamasai wana vodafasta zao unakula na karanga mbichi yani mzuka unapanda fasta tu
     
  20. P

    Papizo JF-Expert Member

    #20
    Feb 3, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160

    Mkuu kuna hii inaitwa STUD 100 ni nzuri na inafanya kazi vizuri,ila fata kama wadau walivyokushauri hapo juu kwamba madawa hayafai kabisa hasa yakikuzoea inakuwa tabu kidogo............
     
Loading...