Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawa ya shilingi 500

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kiwi, Mar 6, 2011.

  1. Kiwi

    Kiwi JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2011
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 936
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Wandugu,

    Hii taarifa nimeisikia lakini sina hakika kama ilishawekwa humu jamvini. Leo nimeiona kwenye Michuzi. Wenye habari tafadhali tuhabarisheni zaidi. Hii dawa inafanya kazi kweli? Kama haifanyi kazi mbona watu wanafurika namna hii? Picha zinaonyesha msururu wa magari na watu waendao kwa miguu kuifuata dawa hii. Ninaomba mwenye taarifa zaidi atupatie nasi tuwe na mwanga kabla ya kuanza kufungasha kuelekea huko.

    Natanguliza shukrani.

    MICHUZI: matibabu ya jero yajaza maelfu ya watu monduli
     
  2. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    vp unao au?
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    hii imeshazungumziwa humu ndani sana...jaribu kupitia jukwaa la habari mchanganyiko utazikuta nyingi tuu
     
Loading...