Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawa ya nguo hizi!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by G spanner, Jul 14, 2011.

  1. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wajumbe samahanini hiv katika ufuaji wa nguo kuna baadhi ya nguo huwa zinachuja rangi(kuacha rangi yake katika maji pindi ufuapo) je kuna mchanganyiko wa kitu au kemikali inayoweza kuzuia tatizo hili katika nguo za aina hiyo?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Weka chumvi kwenye maji...i think it helps.
     
  3. fxb

    fxb Senior Member

    #3
    Jul 15, 2011
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mara nyingi nguo zitoazo rangi watengenezaji wake huwa hawazingatii ziwango sahihi vya chemikali za rangi na vitu zingi, kuweka chumvi hakuto suluhisha tatizo kwa maana chumvi inafanya maji wawe magumu hivyo povu la sabuni kuwa chache lakini haizuii kuchujisha
     
  4. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Tumia OMO
     
  5. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kwahyo inahitajika omo au sabuni yoyote ya unga hata foma?
     
  6. d

    divalicious Senior Member

    #6
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mh sabuni za unga nadhani zitafanya worse, idea niliyokua nayo mi pia ni kutumia chumvi na pia usikamue nguo zitoazo rangi na anika nje ndani
     
  7. wende

    wende JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    <BR><BR>

    OMO ndo balaa! Labda uchanganye na hiyo chumvi.
     
  8. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    OMO iko poa coz ina vipimo sahihi kwenye nguo zenye rangi foma wala usijaribu coz hawa wahindi wanataka kushindana na wakenya so wamezidisha vipimo matokeo yake unaharibu mikono pamoja na nguo
     
Loading...