Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawa ya muwasho kwenye ngozi

Discussion in 'JF Doctor' started by OGOPASANA, May 19, 2012.

  1. OGOPASANA

    OGOPASANA JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2012
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 265
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Habari GT,
    nina ndugu yangu ana tatizo la kuwashwa mili mzima kila anapotoka kuoga ama akanyeshewa na mvua kisha akavua nguo alizonyeshewa kwa takribani miaka 15 sasa na hajawahi kwenda hospitali. Nini chanzo cha tatizo hilo/ nini dawa yake?
     
Loading...