Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawa ya mpenzi asiyekupenda hii

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by The only, Sep 19, 2011.

  1. The only

    The only JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 546
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45
    Alekhum waungwana ! dawa nayoileta kwenu ni hii si ya kienyeji ni ya kucheza na principles of love flow.ni hali ya kuhuzunisha unapoishi na mpenzi amabaye unajua kuna siku atakuacha aidha uhusiano wenu unabebwa na sababu kama pesa ,shule e.t.c mfanyie haya
    -zungumza naye mambo ya future ya iwapo mtaacha na mfano unaweza mpa zawadi halafu unamwambia nimeona nkununulie ili iwapo kwa
    bahati mbaya tukaja achana uwe na cha kuni kumbukia ,au ukasema iwapo siku tukiachana niahidi utakuwa careful na utaemchagua kunilith
    - Jenga ukaribu na ndugu ampendae mfanye too close to youkuzidi hata yeye
    -unaweza mwambia umeota usiku sura yake inakujia ukiigusa inageuka nyoka , au umemuona bibi yako aliefariki
    anasema mwanamke ulienaye ni mwema ila hakupendi .
    -kuwa na confidence naye mfano unaweza muuliza kama anaenda club halafu unamwita rafiki unaemwamini aende naye na usimpigie simu whole
    night msimuulizie kabisaaa .
    -hakikisha unakuwa na vitu atavyokukumbuka mda wote mfano simu uwe umenunua wewe ,cheni pete na hususan leso .
    -Akikufanyia kosa kubwa ambalo ugundue linamuuma (guilt) jifanye kuchukuli poa kabisaa ,akikuuliza kwanini mwambie ntakwambia baada ya wiki hata akomae ,halafu mwambie nilikasirika nikawaza nauhakika gani unanipenda kiasi nachokupenda mimi nikawaza tutapo achana ntakuwa sina maamuz nawe tena pia uskute huu uhusiano si unanipenda bali unanihurumia ,

    hii ni part ya kitabu changu ukurasa wa 13 kiitwacho "USHINDI KWENYE MAPENZIi" kimetumia psychological and successful experiences .
     
  2. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,026
    Trophy Points: 280
    hahahaaa...!!sasa hiyo ya sura kugeuka nyoka si ni balaa!?.mpende akupendae asiyekupenda achana naye vinginevyo utakufa kwa presha.mia
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    dawa ya mpenzi asiekupenda ni kuachana nae tu, yaani mtu unajua kabisa hakupendi then unaendelea nae eti dawa hamna dawa bwana acha kudanganya watu hicho kitabu chako ni uzushi .watu wanaishi kwa experience sio theory. tena hicho kitabu kiite kushindwa kwenye mapenzi .mia
     
  4. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Taratibu bebii punguza hasira.
     
  5. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    sidhani kama ni kweli
     
  6. U

    Usiku huu Member

    #6
    Sep 19, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Big up joh!,
    i lyk ur status,.
    Kitabu nitakipataje?,
    i also hav some techniques dat can help manx Men out there, nataka niongeze knowledge..
     
  7. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,907
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    hayo mapenzi ya kudanganyana
     
  8. s

    shalis JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh
    kwanini ulikitunga hicho kitabu
    sion faida yake..
     
  9. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #9
    Sep 19, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    na tena ni ya tamthiliya,....eti mtu akupendi ww unang'ang'ana na uchawi wa kipuuzi
     
  10. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #10
    Sep 19, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kama mtu hakupendi bwana hata umpe zawad hatakupenda , vinginevyo atakuja kukusaliti huyo hapo baadae uanze kulia buuuure
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Sep 19, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    mkuu,ndo tricks unazotumia kwenye maisha halisi ama? kuambiana uongo kunaweza kumkimbiza mpenzi. mfano mie mtu akiongea habari za msg za watu waliokwishakufa huwa sikubaliani nae kabisaa. na unabii wa uongo ni dhambi ujue!
     
  12. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #12
    Sep 19, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    Kuna midem mingine haielewi, hamna haja ya kulazimisha penzi.

    Kama alivyosema Bebii, ni kweli. Watu wanaishi kwa experience na sio theory..
     
  13. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #13
    Sep 19, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    story tu hizi akifanya hivi anaweza pata matatizo mengi sana ni bora kuachana mapema ili kila mmoja ajue la kufanya na wala sio kudanganyana
     
  14. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #14
    Sep 19, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Time is money! Yanini kupoteza muda na mtu ambaye hakupendi?<br />
    &quot; No money No honey&quot; siku hizi.
     
  15. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #15
    Sep 19, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Time is money! Yanini kupoteza muda na mtu ambaye hakupendi?<br />
    " No money No honey" siku hizi
     
  16. M

    Mutukwao JF-Expert Member

    #16
    Sep 19, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona mnanichanganya?mara dawa mara sio dawa whch is whch?ngoja na mimi nije na dawa yangu just soon....,.,
     
  17. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #17
    Sep 19, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    lol! dawa pekee ni kumpotezea. act kama hauko interested uone atakavyohangaika na wewe. si unajua zile zetu za 'lets be friends first', lmao!
    <br />
    <br />
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Sep 19, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    mmhhhhhhhh
     
  19. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #19
    Sep 19, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    I was here.....mimi huyooooo naenda kuchimba dawa yangu na mimi!
     
  20. d

    dolson masaki Member

    #20
    Sep 19, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwanamke akipenda anapenda kweli ila kama hakupendi utaumia,!
     
Loading...