Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawa ya mke wako akiwa na hasira

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kichwa Ngumu, Mar 8, 2011.

  1. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hi members!
    nimefanya utafiti kidogo uliojumuisha wasichana na wanawake kumi ninaofanyanao kazi na mke wangu nyumbani nimegundu kuwa mke wako akiwa amekasilika mpaka mkashindwa kuelewana jaribu kum-bembeleza kadri uwezavyo ufanye nae mapenzi na ukibahatika kufanyae liwe penzi la ukweli ukimaliza hapo hasira zake zote zimeisha atabaki kukwambia usirudie tena ulichofanya.

    jana nilihitimisha utafiti wangu baada ya kutoelewana na mke wangu kwa sababu alikuwa na habari ambazo alikuwa na uhakika nazo kwa 70% kuwa nainauhusiano na mwanamke mwingine; kiukweli taarifa hizo ni kweli ingawa sijawahi kufanya mapenzi na huyo mwanamke.

    chumbani kulikuwa hakukaliki mke wangu alikuwa ananipiga na huku akimpigia simu mwanamke huyo ambae nahisiwa nae, mbaya zaidi mwanamke huyo alikuwa anasema habari hizo ni za kweli na kumtajia mida tunayokutana na mahaba tunayo peana ingawa kiukweli havikuwa vitu vya ukweli.
    nilimwacha mke wangu anipige na baadae nikambembeleza na nikamtaka mapenzi akasita sita na baadae akanipa baada ya kale kamchezo katamu tulipiga stori safi, kama siye yeye.

    wana JF give your exp.
     
  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahahhaha na hayo mapenzi yenyewe uwe unayaweza maana badala ya kutuliza unaweza jikuta umetibua:wink2:
     
  3. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mh nyie ndo wale wanaume mnahitaji kitchen party nini kuanika mambo ya chumbani na mkeo humu heeeeeeeeeeee na baada ya kamchezo kesho yake ilikuwaje hujamalizia story,
     
  4. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    mh bora umesema shosti maana waeza kuta alikuwa anafanya huku mwenziwe anamngonga hapo sasa kazi kweli kweli
     
  5. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Mkuu umesema kuwa katika utafiti wako ulijumuisha wasichana na wanawake kumi unaofanya nao kazi na mke wako nyumbani. So far umetupa results zinazomhusu mke wako tuu. Vipi results za hao wasichana na wanawake unaofanya nao kazi? Na wao walituliza hasira na kukupa tunda baada ya kuwabembeleza? Waiting for Chapter two.
     
  6. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Habari ilikwisha kilichobaki tunataniana tu
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    khe khe kheeheheheeeeeeeeeee... afadhali umegundua kwamba hakuna risechi wala nini, ni kaja kutoa siri za nyumbani tu, na si ajabu hajaoa wala kuolewa huyo.... mwanandoa mkomavu hatoi siri zake hata iweje
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kichwangumu umeuwasha moto,wabeijing watakuandama hapa,hujamtendea haki my wyf wako
     
  9. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Saba kati yao walikubali na watatu kati yao hawakukubali wala hawakukataa ila walisema hawaja wahi kubwa na hali kama hiyo pia walikuwa na wasiwasi kama unahasira unawezaje kukubali kufanya mapenzi.
    hii mada niliipata baada ya kumsikia msichana mmoja ofisini akiwaambia wenzake wawili kuwa yeye akiuziwa na mumewe wakifanya mapenzi tuu mauzi yote huisha ndipo nami nikaichukua nakuanza kuifanyia kazi
     
  10. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hajakosea tena nimeipenda hii. Unapopata solution jitahidi uwaambie wenzako ili nao watumie hiyo njia kutatua shida zao usiwe mchoyo.
     
  11. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    nafikili kwa kutotambulika kwa jina langu la ukweli bado nimemweka mke wangu hali iliyo sahihi
     
  12. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    nipe thanks basi
     
  13. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #13
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Kwa hiyo utafiti uliofanya kwao hakuwa practical kama ule uliomfanyia mkeo. Huoni kama hili linaaffect validity ya utafiti wako. Umetumia methods tofauti kwenye sample moja, then unataka kuevaluate as applicable to all.
     
  14. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #14
    Mar 8, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,135
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Shosti kasema kweli, hii dawa ni nzuri kama mchezo unauweza. Vinginevyo ndo utaharibu kabisaaaaa
     
  15. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #15
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    kweli we kichwa ngumu,kama una small house iweje umpe no yake mkeo au umemsave kama nani? kuwa mjanja wa kusave kiburudisho kwa jian la kiume na umualert mapema mida ya kupigiana simu iwe mchana akiona simu ya usiku asipokee na pia asiwe anajibizana na mkeo huyo atakuvunjai ndoa sasa hivi.Lingine asiwe anakutumia message za mapenzi kwani hajui umeoa??? kwani hajui kuwa wewe ni wa kuburudishana tu?? hakuna kitu kibaya kama mkeo akuhisi una nyumba ndogo wanapoteza imani kabisa na ww hata kama hujamla tundi huyo dada....sijaelewa na hao wengine unaofanya nazo kazi kama hujawachakachua wote manake umesema umefanya utafiti hivo lazima uwe umetembelea maenneo ya matukio hahahahahhaaaaaaaaaa/
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Mar 8, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Naogopa kutoa mchango wangu!Nwy hongera kwakupata jinsi ya kutuliza hasira za mkeo...ila kwa mtu anaehisi amecheat na bado akakubali?Hongera sana!
     
  17. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #17
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yaani ili methodology iwe objective and systematic, alilazimika kuwakorofisha subjects hao (wadada) kwa namna inayofanana na kiwango sawa katika mazingira sawa.

    Kisha baada ya kuwakorofisha akitakiwa a-test hiyo tiba yake kwa wote, katika mazingira sawa, kwa kiwango sawa, na kwa utamu sawa. Akitakiwa arekodi matokeo kwa namna inayofanana.

    Ethical clearence ya utafiti kama huu inatolewa na WHO makao makuu.
     
  18. charger

    charger JF-Expert Member

    #18
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,319
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kweli we ni kichwa ngumu mpaka unakula kichapo??
     
  19. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #19
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dawa nzuri tatizo akiwa kwenye siku zake (bleeding) sijui utafanyaje kumuondoa hasira !!!
     
  20. LD

    LD JF-Expert Member

    #20
    Mar 8, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kumbe ndo hivyo?
     
Loading...