Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawa ya migomo vyuo vikuu yapatikana.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by tindikalikali, Jun 16, 2011.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Nimesikia leo katika uchambuzi wa magazeti.. Jeshi linadai limepata dawa ya migomo, nayo ni kupita JKT kabla ya kuingia elimu ya juu. Maswali 1. Hivi hawa wamefanya utafiti na kugundua tatizo la msingi? 2. Hili suala haliwezi kuleta vurugu zaidi huko tuendako?
     
  2. k

    kalechee Member

    #2
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa hawa wanafunz wakptia jkt si ndo watakua sugu kabisa
     
  3. g

    gracious86 JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    jkt sio suluhisho la migomo hata kidogo! Waangalie alternatives bt sio suala la jkt! It wont help for sure!
     
  4. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #4
    Jun 18, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hivi tangu lini polisi wakafikria kutatua tatizo, wameshindwa kuzuia ajali barabarni mpaka zinatokea ajari mfululizo wiko nzima bila hata hatua moja kuchukuliwa. wakalale huko hawawezi kuwa suluhu ya matatizo ya vyuo. ****** alipoingia ndo ilikuwa moja ya ahadi zake wamuulize kashindwa nin
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,712
    Trophy Points: 280
    kweli tz tuna watu wa ajabu.kwani hao wanafunzi wanaandamana tu bila sababu?
     
  6. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    mambo yanavyokwenda nchi hii, ukiyafuatilia sana yanaweza kukupa uchizi.
     
Loading...