Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawa ya Meno

Discussion in 'JF Doctor' started by KakaJambazi, Oct 22, 2010.

  1. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Wakuu nina tatizo la meno kushindwa kula vitu vya baridi au vya moto.
    Nimejaribu kutumia sensodyne za aina nyingi, Aloe, whitedent harbour sijui,,lakini sina afadhali, kwani ninapotumia na kuwa fresh, lakini nikiacha kwa siku mbili tu,tatizo linajirudia.

    Naombeni mwenye dawa mbadala anishauri.
     
  2. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Mkuu, mimi pia ni mwathirika wa teeth sensitivity, na ninatumia sensodyne siku zote. Sipati shida as long as naendelea na dawa hiyo.

    Nadhani tatizo hili ukishalipata ni vigumu likatoweka kabisa.

    Hivyo dawa ya meno aina ya sensodyne (na jamii zake) inabidi ukubali kuitumia siku zote na uachane kabisa na dawa za meno za kawaida.
     
  3. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    thanx nitajaribu kwani naona colgate nyingi ni feki sana hapa kwetu yani shida hii sensodyne ni ya nchi gani
     
  4. B

    Brandon JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pia jitahidi uwe unatumia LISTERINE MOUTHWASH mara mbili kwa cku. ni nzuri sana mm huwa inanisaidia sana, i hop nawe itakufaa.

    pole sana.
     
  5. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Pole sana hata mimi colgate nikiitumiia sana inanifanya meno yangu yanapata ganzi hivyo nimeiacha baada ya daktari kunishauri nibadilishe dawa hivyo colgate naitumia pale ninapokuwa nimekwama. pia pendelea kupiga mswaki mara 2 kwa siku na maji ya uvuguvugu uyachanganye na chunvi kidogo itakusaidia hata hizo mouth wash sio lazima ukitumia hayo maji.
     
  6. sister sista

    sister sista Member

    #6
    Oct 29, 2010
    Joined: Jan 6, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pia mouthwash lkini si unajua nyingi feki basi kuwa na uhakika tumia maji ya vuguvugu weka chumvi ni kinga tosha kusukutulia asubuhi na jioni na kila unapomaliza kula especialy kila unapokula vitu vya sukari.usisahau kuona dentist pia
     
  7. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Pole sana ndugu. chukua majani machanga ya mwarobaini, changanya chumvi na yakaushie ndani pasipo na jua. yakikauka kabisa saga na tumia kupigia mswaki. waweza changanya na dawa ya mswaki sio vibaya. (Tahadhari; usipende kuuma vitu vigumu kwa kutumia meno yako, ama kufungulia vitu!!

    Mungu Atakusaidia
     
  8. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Ufeki wa dawa ni tatizo jingine - ambalo dawa yake kwa kweli sio sensodyne mkuu.

    Sensitivity ya meno ndilo tatizo linalohitaji sensodyne au dawa za namna yake. Ila hata huko pia unaweza kupambana na sensodyne feki, ukaendelea kusumbuliwa na sensitivity.
     
Loading...