Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawa ya meno Whitedent ichunguzwe

Discussion in 'JF Doctor' started by kavulata, Sep 24, 2012.

  1. kavulata

    kavulata JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 1,651
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    Wako watu wengi pamoja na mimi mwenyewe ambao wakitumia dawa ya meno aina ya Whitedent wanatoka vidonda mdomoni vinavyosababisha kikohozi cha mara kwa mara. Idadi ni kubwa sasa imenibidi niwaulize wanajukwaa kama mna taarifa na madhara haya ya Whitedent. Taarifa kwa umma inahitajika kuelezea side effects hizi za whitedent. Kama unatumia dawa hii na vidonda na kikohozi haviishi kwako ama kwa mmoja wa wanafamilia yako acha kuitumia whitedent kwanza ili uone kama hali inaendelea vile vile au la. kama bado inaendelea kamuone dk. tbs sogeeni karibu na whitedent ili muuone kama kinachofanywa ni sasa huko
     
  2. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,506
    Likes Received: 3,839
    Trophy Points: 280
    mkuu huenda unachosema ni kweli!kuna mtoto katika familia yangu amemaliza chupa kibao kikohozi hakiishi!!huenda ni hiyo kitu eeeh!!ngoja nifanye kijiuchunguzi!
     
  3. K

    KALABASH JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2012
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Naona tuko wengi. Mimi ni mtumiaji wa whitedent. Kwa muda wa kama wiki moja nimekuwa na kikohozi. Na bila kuwa na contact yoyote zaidi ya chakula maji ya kilimanjaro nimeshitukia kinywani mwangu mna aina fulani ya mild inflammation mithili ya tonsils. Naiacha whitedent toothpaste leo hii hii nione kama kutakuwa na mabadiliko.
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Toothpaste zipo nyingi feki sana jitahidi kutonunua zile zinazowekwa chini na kunadiwa nunua kwa Agent wa dawa hizo,mie ni Colgate tu ndio naijua taste yake wakiichakachua naijua na pia epuka kununua za bei rahisi.
     
  5. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,019
    Likes Received: 619
    Trophy Points: 280
    ahaaaaaa! mi nae mwathiliwa aisee, natumia maji ya duka full tym bt huwa inflamation zinajitokeza
     
  6. Chenge

    Chenge JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hiyo dawa haifai, ukiendelea kutumia fizi zinauma na baadae kufa ganzi
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    ohooooo.....sasa nimejua......
    nikitumia hiyo whitedent meno yanakufa ganzi na ninakuwa na vidonda mdomoni......niliamua kubadilisha kwa sasa natumia forever bright (ya forever living)....ni nzurijeeeee......
     
  8. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,934
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Mara nyingi huwa naogopa sana vitu vya bei rahisi. Imagine WD 250g bei ni 2000tshs (variable) na Colgate 100g bei ni ths 2500 (variable). Kwa vyovyote vile ubora lazima utofautiane sana tu!!!!
     
  9. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #9
    Sep 24, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    sio whitedent tuu, na mafuta ya kupaka na sabuni, ukipita mitaa ya buguruni usiku utaona hilo sok├┤ huria linavyofanya kazi
     
  10. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    mmmmmmmmmm asante inaweza ikawa chanzo cha matatizo nilio nayo let me try but mbona nikiacha kutumia siku moja au mbili naumwa meno
     
  11. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #11
    Sep 24, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mimi pia iliwahi kunipata. lakini nilinunua WD mtaani hivyo nadhani ilikuwa ime expire au ilikuwa feki.
    Niliacha WD kwa muda ila sasa natumia tena na haina shida.
    usinunue dawa kariakoo au kwenye mikokoteni!
     
  12. Root

    Root JF-Expert Member

    #12
    Sep 24, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,420
    Likes Received: 3,429
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #13
    Sep 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Aisee huenda ni kweli, nilikuwa field na nilisahau dawa na brush, so the only toothpaste l could get in the village was WD; na nikapata hiyo inflamation kiasi karibu na tonsils.
     
  14. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #14
    Sep 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    ndo hiyo hiyo.....
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Sep 24, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    whitedent feki zipo kibaaaaao....
    Niliacha kutumia kitambo, mara ya mwisho mpaka nikaogopa nilihisi natumia chokaa badala ya dawa ya meno, nikaona isiwetabu nikaacha kutumia
     
  16. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #16
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Tumia whitedent Herbal
     
  17. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #17
    Sep 24, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 503
    Trophy Points: 280
    poleni wajameni.mimi hayajawahi kunikuta
     
  18. h

    hamsinij JF-Expert Member

    #18
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kuna ukweli asilimia mia
     
  19. Abbasy

    Abbasy Senior Member

    #19
    Sep 25, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    inaleta ukakasi kwenye meno
     
  20. M

    Mjasiriamali1 JF-Expert Member

    #20
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,291
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Hamna zaidi aloe bright toothgel ya forever living. Rahisi inauwa.nimebakiza chache. 0713297066. Na bado mtalishwa sumu mpaka mfe!!!. Umesikia wanaokula kuku wenye arv feki wananyonyoka ngozi?
     
Loading...