Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawa ya manzi ni manzi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BAOSITA, Mar 10, 2012.

  1. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habarini wazee wa malavi davi.Excuse me,nimeamua kuandika manzi sababu ningeandika mwanamke isingevutia!
    Hivi wakuu (men),mmeshawahi kuona mnaanza kupendwa na wanawake waliokuwa wanawaringia hapo awali kisa tu umeonekana una uhusiano na mwanamke mwenye kuvutia sana!???
    Sasa hii kitu nimeona kwa asilimia kubwa ni dawa ya wanawake wanaonata sana!Dawa ya manzi mkali,mletee manzi mkali!!!Tena awaone mnacheka na kufurahi pamoja,kushney!Utasikia unaulizwa yule mdada mzuri umemtoa wapi jamani?Ujue YOU ARE IN THERE!
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,472
    Likes Received: 1,631
    Trophy Points: 113
    na dawa ya buzi ni buzi mwenzie mwenye kisu kikali....
     
  3. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,430
    Likes Received: 841
    Trophy Points: 113
    Wanawake wazuri huwa wanaringa hadi Kero smtymz
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    Mar 10, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 63
    Iko pande zoote Baosita.... Unapompenda mwanaume ukajigonga kwake weeee ili akutongoze lakini akapotezea kana kwamba haelewi. Akikuta umeachia ngazi na kupata mwanaume wa maana kuliko yeye inamuuma na hata kukutongoza akijiuliza what he missed to see....
     
  5. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haha!Dah,Preta umenimotivate niongeze dau.
     
  6. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yah,nlitaka mseme wenyewe na nyie kuhusu sisi wanaume.Inauma sana.Lakini dawa yako na mimi nakuvutia manzi wa ukweli zaidi yako inakuwa ngoma droo!
     
  7. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #7
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wala usijisumbue kumuonyesha una pesa
    ,mletee mkali zaidi yake uone atakavyokukubali!
     
  8. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #8
    Mar 10, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 63

    Hivi unadhani uzuri tu ndio wa matter? Umegundua kuna mabinti wengine sio hata wazuri lakini bado tatizo ni hilo hilo... Sometimes attitude pia ya matter... Unaweza kuta dada sio mzuri... lakini ana attitude ile ambayo hata dada mzuri kuliko yeye akikaa nae karibu dakika tano tu... anajiona hana maana na kua uncomfy kabisa! Siamini kama hilo ni suluhisho...
     
  9. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #9
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,262
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 48
    Hamna suluhissho hapo. Dawa ni kuchukulia easy tu.Akikutosa chukulia kawaida sana ( Ila kwa vidume vingi ni ngumu), akikulingia pia chukulia easy tu.Ipo siku utapata majibu tu lakini ukisema kisasi kwa kisasi utampa kichwa tu.
     
  10. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #10
    Mar 10, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 18
    NI kweli,nilikuwa na Manzi akanizungua sana, baadaye akanina na Mzungu sasa ananitongoza mwenyewe
     
  11. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #11
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahaha!Hapo hata kama awe na attitude,kwisha habari.Wabongo tunavyosujudu wazungu!!!
     
  12. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #12
    Mar 10, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,424
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 48
    wanawake wazuri wanaringa koz they rare...and anything thata rare is precious not forgetting expensive....so acha makelele. tafuta mkwanja
     
  13. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #13
    Mar 10, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,508
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38
    we bao,hicho kidevu ulichonga kwenye mashine?:crazy:
     
  14. GODLIVER CHARLE

    GODLIVER CHARLE Senior Member

    #14
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6
    Ukweli ni kwamba wasichana wengi wazuri wanaringa kwa sababu ni wanaume wengi huwa wanawatokea. Hata hivyo mwisho wa siku huwa wanabakia madungaembe/hawaolewi/hawaoleki (wife immaterial) kwa sababu wanaume wanaogopa kwa sababu wanakuwa cha wengi (so wanaume wanakwepa stress za kuchukuliwa wake zao kirahis). HIVYO KWA KWELI WANAWAKE/MABINT WAZURI NA WANAOJIJUA KWAMBA NI WAZURI HASWA NI WACHACHE SANA AMBAO NI WIFE MATERIAL... VERY RARE.




    When a man ask a woman for marriage and truly mean it; you should now know that you are the right partner for him.
     

Share This Page