Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawa ya majipu (Msaada please)

Discussion in 'JF Doctor' started by Saharavoice, Feb 20, 2012.

  1. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,620
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    Wakuu heshima kwenu,
    Nina vijana wangu huku porini wanaugua majipu. mmoja anasema ni miaka mitatu sasa yanamsumbua, likisha moja linakuja lingine. Msaada please wa dozi ili yaishe.
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 37,508
    Likes Received: 1,064
    Trophy Points: 113
    Majipu:
    Saga kitunguu maji na kikange katika mafuta ya zaituni bila ya kuwa rangi ya manjano, paka kama marhamu na funga bendeji juu yake. Kila siku ukibadilisha pamoja na kusafisha utokaji wa usaha umalizike, halafu utakuwa ukitumia habat-sawda........................ Saharavoice
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Amina Thomas

    Amina Thomas JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 267
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    tumia antibiotic esp. Penicilline
     
  4. b

    baluhya M. Senior Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Taja umri wao.
     
  5. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,620
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    Shukrani MziziMkavu, nitawapa maelekezo, but hii habat Sawda ni nini?
     
  6. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2012
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,620
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    Amina Thomas, Nashukuru, lakini haya ma antibiotic wameyatumia sana mpaka basi
     
  7. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2012
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,620
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    Mkuu ni watu wazima hawa, over 25.
     
  8. b

    baraka boki JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu jaribu kutafuta maji ya baharini au uwapeleke wakaoge baharini
     
  9. b

    baraka boki JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu jaribu kutafuta maji ya baharini au uwapeleke wakaoge baharini



    Baraka Boki (MEng, MBA from Duke University)
     
  10. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,479
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    kamua jipu hadi liishe na kiini kitoke, ogea medketed soap na wanywe cloksasilin doz moja(vifanywe vyote kwa pamoja)..asisubir jipu lipone hii itasaidia kulikausha nakuzuia other infekshen ktk damu cz damu zao ni chafu.
     
  11. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 37,508
    Likes Received: 1,064
    Trophy Points: 113
    Mkuu Habat sawda inapatikana sokoni Kariakoo kama wewe upo jijini Dares-Salaam nenda hapo Sokoni kariakoo Mtaa wa Nyamwezi au Mtaa wa Pemba kaulize kwenye maduka ya Madawa za Kiarabu Wapemba ndio wanaouza hapo au kama unaye jirani Muarabu muulizie atakupatia au angalia Picha yake hii hapa ........................................ Saharavoice

    [​IMG] [​IMG]

    Black seed oil (Nigella Sativa) Habat Sawda na Habat Sawda Mafuta yake.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Pastor Achachanda

    Pastor Achachanda JF-Expert Member

    #12
    Jun 29, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 1,656
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 38
    Mara nyingi unapaka tu mafuta ya breki kila siku mara tatt.Mafuta haya yananyonya uchafu kwa haraka sana.Nimewahi tumia
     
  13. The Listener

    The Listener JF-Expert Member

    #13
    Jun 29, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 976
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Ni pm nikupe njia mbadala isiyo ya ki antibiotic
     
  14. b

    bidada JF-Expert Member

    #14
    Jun 29, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Nami nilikuwa na tatizo hilo la majipu toka utoto wangu mpaka nilipotimiza miaka 24 nakumbuka nilipewa ethromycin toka kipind hicho mpaka sasa sijashikwa na jipu.
     

Share This Page