Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawa ya mafisadi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mmzalendo, Mar 15, 2011.

  1. mmzalendo

    mmzalendo Senior Member

    #1
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dawa ya mafisadi ni kuchukua sheria mkononi kama tunavyofanya kwa vibaka , tukiwaona mtaani tu tunawagawana kama wanavyodawana mali zetu watahacha tu hakuna mtu hasiye ogopa kifo kuliko kumsubilia huyu mkwere na mahakama zake waoga hao kwanza wote ni team member na wapo hapo kutetea maslahi ya mafisadi wenzao utafungaji kibaka harafu bazir unampigia kampeni
     
  2. U

    Uswe JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nasapoti mia kwa mia
     
  3. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Manzese watakuja lini?
     
  4. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Unafikiri kwa njia hiyo mafisadi wataisha? Vibaka wameanza kuchomwa moto zaidi ya miaka ishirini iliyopita lakini idadi yao inazidi kuongezeka.
     
  5. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hayo yanawezekana katika hali halisi?Nadhani hiyo ni utopian thinking.
     
  6. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Umenena vyema. Watafutwe hasa katika minada na chako ni chako kule Idodomya.
     
  7. mmzalendo

    mmzalendo Senior Member

    #7
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nani aijua gaddafi hata kuwa katika hali haliyo nayo

    hatutaki waoga kama wewe
    baki na thinging zako mafisadi wao wana act
    na sisi sasa ni wakati wa action
    nadhani wewe umeajiliwa kwenye viwanda vyao
    au ulidesa
     
Loading...