Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawa ya madereva walevi.

Discussion in 'Jamii Photos' started by St. Paka Mweusi, Nov 14, 2010.

  1. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    [​IMG]


    Madereva wote wenye tabia ya kuendesha magari wakiwa wamelewa inafaa wajengewe nyumba za kuishi nyuma ya huu mlima.
     
  2. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tehetetehe!!!!!!!!!!
     
  3. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2010
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    sio mchezo
     
  4. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,831
    Trophy Points: 280
    Lakini huo Mlima au hiyo Barabara haipo hapo bongo? Au Serikali ijenge hivyo kuwakomowa Madereva Walevi? Je Serikali yetu yaweza kufanya hivyoooooooooooooo?
     
  5. M

    MOMO Member

    #5
    Nov 14, 2010
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    We ujatulia mwana...tehtete
     
  6. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #6
    Nov 14, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    nadhani pembeni ya mlima huu yawe makazi ya celebs kama chenge, tid na majaji. Nadhani watarudi nyumbani mapema.
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    Nov 14, 2010
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Thats suicidal
     
  8. sholwe

    sholwe Member

    #8
    Nov 14, 2010
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sehemu hiyo inafaa kwa test za leseni, bongo wangeendesha wachache...:hippie:
     
Loading...