Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawa ya lipsi(lips)

Discussion in 'JF Doctor' started by G spanner, Jun 20, 2011.

  1. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hallo wajumbe samahanini naombeni kufahamishwa nifanyaje ili kuziweka lips katika hali ya kawaida kwani kwa sasa niko Iringa kuna baridi na upepo kila mara lips zinababuka nakuwa nyeupe nimejaribu kupaka mafuta ya mgando au mafuta spesho ya lips yanadumu kwa muda mfupi hali inajirudia hivyo nalazimika kulamba lips zangu mara kwa mara je jambo lipi laweza saidia?
     
  2. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Tungoje wataalamu
     
  3. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Tumia colorless lip gloss mara kwa mara, usingoje mpaka lips zikauke ndiyo utumie..
    Au kuwa unapaka mafuta ya mgando (baby care, vaselline etc) mara kwa mara..
     
  4. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kama wewe ni mwanaume tumia LABELLO lip balm, yenyewe huwa haing'ai. Ila kama mwanamke tumia lip gloss yoyote. Hakikisha unatembea nayo mfukoni, na uipake kila wakati unapohisi mdomo umekauka. Huwa hakuna lipshine inayodumu kwa siku nzima hata kama hujala chochote tangu uipake. Kwa hiyo usichoke kuipaka kila saa unapohisi mdomo umekauka. Hata vaseline inafaa kama unashindwa kupata hizo lipbalm.
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    angalia pia afya ya ngozi yako. kula matunda na jitahidi unywe maji japokuwa kuna baridi. kulamba lips kila wakati inaharibu lips zaidi manake unachukua unyevunyevu wa asili. kuna lip balm za vaseline for healing,zinapatikana supermarkt. pole,tahadhari,usinyofoe magamba ndo unaharibu zaidi na ku-expose layer za chini ambazo hazijadhurika
     
  6. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2011
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,649
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    usilambe mate yanaharibu kabisa...tumia izo vitu wadau walivosema
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,231
    Likes Received: 1,899
    Trophy Points: 280
    Mi ningemshauri atumie vaseline blueseal, kama ni wa 47 kama mimi la sivyo wasome dot com wenzio.
     
  8. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #8
    Jun 23, 2011
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ushauri umejitosheleza.
     
  9. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #9
    Jun 23, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,129
    Likes Received: 263
    Trophy Points: 180
    je mafuta mazito ambayo sio maalum kwa lips hayawezi kukudhuru yanapoingia ndani ya kinywa chako na hatimaye tumboni?
     
Loading...