Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawa ya kuwadhibiti ngedere shambani!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mgen, Jul 27, 2011.

  1. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #1
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,809
    Likes Received: 975
    Trophy Points: 280
    Tumia mbinu zote chini ya uwezo wako, Umpate ngedere mmoja akiwa hai, ukifanikiwa kumpata mnyoe kipala kichwani, kisha mpake rangi nyeupe na nyekundu! mshonee shati la kiroba mvike, mvishe na kengele shingoni. Muachie afuate wenzie! Wenzie wakimuona watamkimbia kila anavyo jitahidi kuwafuata na kijiji watahama! mpaka afe kama hawaja sahau watarudi! Magamba ruksa kutumia hiyo mbinu au ndio mnayotumia?
     
  2. A

    Alakara Armamasitai Verified User

    #2
    Jul 27, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    thanks very much mgen mbinu nzuri and you made my day
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Haki za wanyama tafadhari!.
     
  4. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #4
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,809
    Likes Received: 975
    Trophy Points: 280
    Hee! lakini hata hivyo mkuu, haki ya ngedere inapoishia, Haki yangu inaanza mara hiyo!
     
Loading...