Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawa ya kutokwa na udenda

Discussion in 'JF Doctor' started by Charema, May 11, 2012.

  1. C

    Charema Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Habari za saa hizi wana JF.

    Naomba kwa yeyote anaejua dawa ya mtoto wa miezi kumi anatoa udenda.

    Kuna mtu aliniambia nichukue kitumbua nikipake ule udenda halafu nimpe aidha Shangazi au Mjomba wa mwanangu ale hicho kitumbua, tatizo litakuwa limekwisha.

    Nimefanya hivyo lakini tatizo bado lipo.

    Nisaidieni wana JF.
     
  2. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Umejaribu kwenda hospital?niliwahi kusikia kwa bibi mmoja kuwa huwa wanasuguliwa na dawa ya kienyeji au majivu .watafute wamama wenye umri mkubwa wakusaidie lakini huwa unaacha kutoka automatical
     
  3. C

    Charema Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Asante kwa ushauri nitawaona hawa kina mama wakubwa wanisaidie.
     
  4. YouTube

    YouTube JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2015
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 924
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    mwene kujua tiba pleasee
     
  5. F

    Fedhuli JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2015
    Joined: Jun 24, 2013
    Messages: 340
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    tafuta samaki aina ya kambale fresh halafu mlambisha mdomoi kila siku asubuhi kwa siku tatu.....
     
Loading...