Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawa ya kutibu kiungulia

Discussion in 'JF Doctor' started by tete'a'tete, Aug 15, 2011.

  1. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2011
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapendwa...

    Nasumbuliwa sana na kiungulia mwenye kujua dawa yake aniambie...thanks in advance...
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Kiungulia kikizidi siyo kizuri, jaribu kumwona dr.
     
  3. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kiungulia si ugonjwa, ni dalili...unaweza kuwa busy kutuliza dalili kumbe unaacha ugonjwa uendelee. mara nyingi ni dalili ya acid nyingi tumboni, sasa nini kinasababsiha acid iwe nyingi tumboni? Au labda ni kiasi cha kawaida cha acid lakini ukuta wa tumbo lako uko weak na unashindwa kuhimili hiyo acid (mfano ukiwa na gastritis, ulcers) unahitaji kumona daktari akusaidie. Au atleast toa maelezo marefu ili upate ushauri wa kina zaidi.
     
  4. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2011
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante! ladba nikueleze tuu last week nilikuwa na malaria nikatumia Duo-cortexin sorry sijui kama nimepatia hilo jina dozi yake nilimaliza last week siku ya ijumaa sasa naona since yesterday nimepata kiungulia kikali...ila huko nyuma nilikuwa na dalili za ulcers but nilishapewa dawa hapo aghakhan na ilitulia kabisa mkuu...
     
  5. unlucky

    unlucky JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 220
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    una gesi kunywa maziwa kwa wingi baridi lakini sio sana iwe kidogo na ubaridi na kuna vidonge vya kufyonza vya gesi wanauza pharmacy jina nimesahau lakini ununue vilivyokuwa na bei ya juu kidogo ndo nzuri kuna za kupima siyo nzuri
     
Loading...