Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawa ya kurefusha nywele.

Discussion in 'JF Doctor' started by Mwinga, Oct 27, 2011.

  1. M

    Mwinga Member

    #1
    Oct 27, 2011
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msaada jaman nahitaji dawa ya kurefusha nywele. Napenda sana kuwa na nywele ndefu. Je kuna dawa ya mchina kwa ajili ya kurefusha nywele?
     
  2. s

    shalis JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nenda pale sh amon ... posta kuna dawa inaitwa kaminomoto ipo kwenye chupa ya kioo ndefu kidogo
    siyo ya china ila ni nzuri san but bit expensive
     
  3. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo unataka dawa ya mchina tu? Ngoja unyonyoke nywele zote baada ya kutumia hizo dawa ndo utaiona raha ya mchina.
     
  4. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    nywele!!!!!!!!!!!!!! hizi nnazozijua mm??!!!! suka mabutu punguza blich na kubandika les weg!
     
  5. Beautiful Lady

    Beautiful Lady Senior Member

    #5
    Oct 28, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    dawa inategemea na aina ya nywele zako. Tafuta washauri waangalie nywele zako ndio wakushauri.
    Lakini kusuka ni dawa rahisi ya kunarefusha nywele.
     
  6. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    suka shosti avoid shortcuts zitakucost
     
  7. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    SH Amon hakuna kitu pale wewe kaa na nywele alizokupa mungu
     
  8. N

    Nehondo JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    nilinunua dawa ya nywele hapo nilijutaaaaaaaa.... siingi tena hilo duka
     
  9. yatima

    yatima JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Unajua mmea wa ALOVERA???? Kata kama majani yake mawili au matatu - saga kwenye blennder - halafu osha nywele zako ziwe safi - paka maji maji ya alovera ulioysaga - vaa cap yako na funga towel juu yake. - Stay for half an hour - Halafu osha vizuri. Paka mafuta unayotumia kwenye ngozi na suka - rudia tena kila mara unapofumua nywele zako.

    Ukifanya hivyo frequently - nywele zako zitakuwa, zitakuwa strong.
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,248
    Trophy Points: 280
    Ukuaji wa nywele ni issue ya cell division (haina tofauti na ukuaji wa nwili). Na inahusisha viasili/genes. Kuna chemicals zinatumika kulazimisha cell division, lakini long term effects kansa ni mojawapo (abnormal cell division).otherwise nywele ni majaaliwa,wasaidie wanao kwa kuolewa na mwanaume ambao dada zake wana nywele,lol
     
  11. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    SH Amon??? Niliwahi kwenda nikawekwa kwenye mashine kuangalia aina ya nywele zangu nikapewa mafuta, madawa ya kutumia kwa gharama kubwa sana lakini hakukuwa na mabadiliko yoyte usiende kabisa hapo
     
  12. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    sha mon ni mazushi dadangu watakulia pesa tu rafiki yangu suka sana nywele ambazo sio ndogondogo tumia steaming nzuri na dawa nzuri pia lakin inategemea na asili ya nywele zako
     
  13. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mwambie hazbendi wako awe anakuvuta manywele sana wakati wa kiduku cha usiku, wiki 2 tu utakuwa kuliko marehem bob male.
    (haijasibitishwa rasmi, fanya utuletee ushuhuda)
     
  14. M

    Mwinga Member

    #14
    Oct 28, 2011
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kwa ushauri wenu nitafanyia kazi. Na kuwapa matokeo ni njia ipi ilonisaidia.
     
  15. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    SH Amon zamani ndio walikua na vitu vizuri sikuizi madudu matupu mie nakupitia mbali nakuona kama kituo cha polisi...
     
  16. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Zikishakurefuka naomba uniPM.
     
  17. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,467
    Likes Received: 9,216
    Trophy Points: 280
    Dawa zingine zinataka moyo:

    [h=2]Excrement[/h] A number of hair loss treatments over the years have included the use of animal excrement. The Legends of America website notes that people were once told to smear their heads with fresh cow manure to treat baldness or thinning hair. Helium.com notes that the Vikings had a prescription for baldness that called for rubbing goose droppings into the scalp. It reports ancient Egyptians had a hair treatment that used a mix of honey, beer, boiled wheat and goat dung. The website reports that goat dung was added to the mixture in an effort to fool the gods into believing you were a goat to save your hair.
     
  18. v

    valid statement JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Kama nywele zako ni kama jani la upupu na kipilipili, yani hazikui. Kubaliana na hali halisi tu. Achana na madawa!
     
  19. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #19
    Oct 29, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pamoja na yote lazima upate lishe bora, ikiwa na matunda ya kutosha, kunywa maji mengi na fanya mazoezi, hakuna shortcut bali mjumuiko wa mambo mengi utasaidia kuwa na nywele bora. Epuka madawa makali make ukiyaacha tu, utaona mvi nyingi kichwani mwako. Baada ya hapo unakuwa mtumwa wa hayo madawa, huwezi kuyaacha tena.
     
  20. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #20
    Oct 29, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mkuu lazma unatumia madawa.............LOL
     
Loading...