Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawa ya KUPUNGUZA nguvu za KIUME

Discussion in 'JF Doctor' started by Mambo Jambo, Nov 20, 2009.

  1. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #1
    Nov 20, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Wakuu kama kuna mtu anayejua dawa hii.

    "Ndoa inataka vunjika kwa kuwa purupushani zimezidi wife halali kabisa na weekend ni mwendo wa taulo friday evening to monday morning, wife analalamika sana anasema hajawahi ona mtu anayepiga mzigo kiasi hiki"

    Nadhani hii itakuwa ni ugonjwa

    MJ
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Nov 20, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Owa wake wa nne kama tatizo linazidi uwe unapiga ukunga!
     
  3. Mopao Josee

    Mopao Josee JF-Expert Member

    #3
    Nov 20, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Punguza kwa kupiga NYETO
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Nov 20, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Nadahni wewe umeoa juzi -kati.
    Nakupa miezi6 tu, graph yako ya kumdandiadandia huyo mama itashuka kwa kasi ya ajabu.
    Wote tulianzia huko, lakini ile mambo ni kama kufukuza upepo, au maji ya moto-yatapoa tu!
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Nov 20, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Kijana, shukuru mungu... wenzako wanaenda kwenye maombi kupata japo kamoja kwa mwezi!!!

    Sasa yote hayo hizo sehemu zenu za s!r! si zitakuwa kama unyayo??
     
  6. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #6
    Nov 20, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    "Hii kitu ninayo kwa muda mrefu sana, jamaa zangu wa karibu miaka ya nyuma walidai niko addicted na hiyo mambo nionane na wataalamu kuna vitu viwili vya kimombo vilinikimbia kabisa bila sababu wala mawasiliano yoyote kuna kijamaika kimoja onetime kilikuja na trick ya kwenda moon 10 days na malalamiko ya kuchoka yalikuwa hayaishi baada ya kugundua hali yangu inazidi kupanda moli kikaingia mitini as well"

    Wakuu vipi dawa ipo..?
     
  7. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #7
    Nov 20, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    "Unamaana zitakuwa ngumu kama nyayo?? hahaha kama hivyo zingekuwa nguma kama tims boot by now"
     
  8. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #8
    Nov 20, 2009
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nguvu ni mali.

    Usimkufuru Mungu kwa kutafuta namna ya kujidhoofisha kwa tunu aliyokupa. Kiuungwana unachoweza kufanya kwa sasa ni kuwa na nidhamu ya matumizi ya ratiba, kwani haiwezekani ukawa unafanya kazi moja tu kila unapokuwa karibu na mwenzio.

    Kwa maelezo yako unaonyesha kwamba huna majukumu mengi yanayokusumbua kama jamii nyingi za kiafrika tulivyo, cha kukumbuka hapa ni kwamba hili ni suala la wakati tuu, kama alivyochangia mdau mmoja hapo juu hayo ni maji ya moto yatapoa tu wakati wa kupoa ukifika.

    Inabidi umvumilie mwenzako anaposema amechoka kwani hiyo ni tunu na starehe usiipe nafasi ya kuwa kero, na kwa kuzingatia kwamba iko siku uwezo huo utashuka jijengee historia ya kuwa binadamu msikivu, kwani utajafika wakati gari iliyokuwa inapiga START itajakuwa ya kusukuma ni wakati huo utakuwa unaambiwa twende kazi, jibu lako litakuwa CHOKA MBAYA.

    Hivyo ni vyema uwe makini na matumizi ya resources za familia kwani mambo hubadilika kutokana na wakati.
     
  9. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #9
    Nov 20, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    "Mkuu hiyo bold ni utaalamu wa kitabibu au?..

    Mkuu nimesha achwa sana na wengine hata hawakuaga, kunakipindi kilikuwa napiga sana enje ili nisiwachoshe sana watoto wa watu, na sasa nimebadilika na kuachana na tabia ya kupiga nje, wasiwasi wangu ni kuwa huenda na huyu akaniacha na kupiga nje tena sitaki, mtoto yuko bomba ile mbaya portable flani hivi, naogopa anaweza sepa mkuu"
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Nov 20, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Yeah, maana kama kila wakati chuma inalala ndani, then watakuwa washaota sugu kabisaa...
     
  11. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #11
    Nov 24, 2009
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Inawezekana kila ukiomuona na mihemuko inapanda. Usihangaike na dawa za kupunguza nguvu maana mwisho wake utatafuta dawa za kurudisha nguvu na zisifae! Fanya mazoezi na jikeep busy na mambo mengine, usiwaze sana kubembea.
     
  12. K

    Kilambi Member

    #12
    Nov 25, 2009
    Joined: Apr 3, 2009
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka una roho ngumu weweee..duuh!!!!!teh teh teheee....yaaani katika wote ni wewe tu?! !!!!!!! ningemtoa meno ya mbele!
     
  13. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #13
    Nov 25, 2009
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Nilidhani nipo peke yangu kumbe tupo wote hahaha
     
  14. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #14
    Nov 25, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Maxence anavyosema tuchangie ili tuweze kupata hizi burudani na elimu ana maanisha sana, Kweli JF inanichekesha sana comment zote full commed. Nimecheka mpaka mbavu sina. Kumbe kuna watu wenye excess erection power, tafadhali tafuta kazi benki itasinyaa.
     
  15. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #15
    Nov 25, 2009
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Tafuta program itakayokufanya uwe busy kila siku au kama ukikosa jaribu uwe unafanya mazoezi sana ili uchoke, usipende kuwa karibu na huyo mama muda wote. Hilo suala la kutafuta dawa ya kupunguza nguvu sio zuri coz inaweza kukufanya zikapotea kabisa na kumbuka kuna watu wanatafuta hizo nguvu kwa gharama sana ila Mungu hajawajalia, so kwa wewe ulie nazo haina maana ndio uzitumie kwa fujo, tumia alternative nyingine hasa hiyo ya kufanya zoezi.
     
  16. S

    ShockStopper Member

    #16
    Nov 25, 2009
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 76
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
    Kwa sisi tuliosomea ujasiriamali kila kitu ni biashara, unaweza kugeuza kero fursa ya biashara, hebu kuwa mbunifu!
     
Loading...