Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawa ya kupunguza msongo wa mawazo

Discussion in 'JF Doctor' started by KIGHERA, Feb 25, 2011.

  1. KIGHERA

    KIGHERA Member

    #1
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau naomba msaada wenu maana naona naangamia huku najiona,mimi ni mvulana nilikuwa na GF ambae nilikaa naye kwa miaka 3,then kulitokea ugomvi wa kawaida ameniambia hanitaki tuachane.
    mimi bado nampenda sasa nina mawazo ambayo yamenisababishia vidonda vya tumbo,hata kufanya kazi pamoja na kusoma nasindwa.
    Nisaidieni jamani nifanyeje haya mawazo yasiharibu maisha yangu na yaishe kabisa...!
     
  2. S

    SARAWAT Member

    #2
    Feb 25, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    piga master inasaidia sana, huyu mwanamke sio wako wameishamchakachua
     
  3. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ebu jiulize kama amekufa ungefanyaje? ushauri wangu ucharibu maisha yako na afya yako kwa ajili ya mwanamke aliyekwambia akutaki tena sahau samehe life go on fanya kama ni past hivyo ruhusu past ipast a way na maisha yako yasonge mbele ukizingatia unasoma achana kabisa na mapenzi mpaka umalize shule kwanza utatafuta mke sio gf pambana na vidonda kabla ujazalisha magonjwa mengine kisa demu jali uhai wako na afya yako kaza buti soma
     
  4. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ameomba ushauri kama una ushauri unapotezea tu sio kumboa m2 mana unamwongezea tatizo juu ya tatizo na madhara ya master yanajulikana yapo dhahiri pls ucfate ushauri huu
     
  5. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    jaribu kuwa occupied muda wako wote,usiruhusu kukaa idle tafuta shughuli ya kufanya-fanya mazoezi kama kukimbia yanasaidia sana.pole sana
     
  6. S

    SARAWAT Member

    #6
    Feb 25, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mkuu hapo sikubaliani na wewe, nafikiri kuna thread nyingi humu zinaeleze faida ya master, ina release tension, ila angalizo isiwe too much, Mimi nikiwa na tension naicharaza halafu napata usingizi wa kufa mtu, ukizoea hutatamani mwanamke.
     
  7. S

    SARAWAT Member

    #7
    Feb 25, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pole sana kaka, yanawapta wengi sio wewe tu, ila mungu anakuepushia pengine ungepata matatizo makubwa sana na huyo binti, sali sna umuombe mungu atakusaidia naamini.
     
  8. P

    Papizo JF-Expert Member

    #8
    Feb 25, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,234
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Mkuu cha muhimu sasa hivi tafuta demu mwingine mkali kumzidi, na punguza mawazo kabisa na wala usimfikirie,nenda gym kafanye mazoezi rudi nyumbani na kula ushibe ulale, ila kama unaweza tafuta demu mwingine mzuri haraka sana la sivyo utakuwa affected sio kidogo....
     
  9. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #9
    Feb 26, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135


    nafikiri ungeleta hizo thread hapa mana hii k2 sio kizuri zinapunguza nguvu za jinsia utakuwa unawai ku.... na hapo kwny red umejieleza mwenyewe kifupi sio nzuri kabisa acha kumshawishi mwenzako
     
  10. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #10
    Feb 27, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    pole sn
     
  11. n

    niwaellyester1 Senior Member

    #11
    Mar 6, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kumbe madhara yake na ww unayajua afu unazuga hapa
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Mar 6, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    pia asipende kuwa mwenyewe mwenyewe.
    Ajichanganye na watu.
    Jf kwa sana, mawazo yote kwishne.
     
  13. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #13
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,779
    Trophy Points: 280
    Itabidi Uni PM mimi na uniambie huyo Mpenzi wako wa zamani jina lake na jina la baba yake na wewe una umri wa miaka mingapi? nitaweza kukusaidia mimi.
     
  14. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #14
    Mar 7, 2011
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,436
    Likes Received: 822
    Trophy Points: 280
    Sala ndio dawa pekee!
     
  15. Mpangamji

    Mpangamji JF-Expert Member

    #15
    Mar 7, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 527
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Acha mambo ya kichawi kwenye mapenzi, kama amemchoka acha awe huru aendelee na maisha yake.
     
  16. mdoe

    mdoe JF-Expert Member

    #16
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Simama, Jipanguse, chapa mwendo. Keep yourself busy hata kwa kusoma novels kusali, kuimba au michezo, itakusaidia sana. Ni sehem ya maisha na hupaswi kujilaum wala kung'ang'ania sana. Wengine tulishapigwa vibuti mpaka mioyo ikaota sugu na tuko happy. Look yourself at the mirror and smile. Go on, life is good.
     
  17. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #17
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    i feel sorry for u!! jitahidi kufanya ibada sana!!
     
  18. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #18
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,779
    Trophy Points: 280
    Hakuna hapo mambo ya kichawi kama unaijuwa dawa ya kumsahau mpenzi wake msaidie sio kuleta maneno ya upuuzi kama wewe ni Mwanamke nenda kamliwaze Mkuu KIGHERA ili amsahau mpenzi wake wa zamani akupende wewe unasemaje?
     
Loading...