Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawa ya kupunguza APPETITE

Discussion in 'JF Doctor' started by Kichwa, Feb 25, 2010.

  1. Kichwa

    Kichwa Senior Member

    #1
    Feb 25, 2010
    Joined: Mar 15, 2007
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakuu mimi nakula sana, matokeo yake nina kilo 120 na nimfupi kwa hiyo niko kwenye risk ya kupata magonjwa. Ninasikia njaa kila baada ya lisaa. Nakula kitimoto kama kilo 2 na ugali sahani moja na tusker baridi 3. Milo mingine kama wali au chips ni kama nachiokoza koo tu. Vikuku vya kisasa labda viwili ndio nashiba. Kwa siku maji nakunywa kama lita 5 na ushee. Mayai asubuhi ya kuchemsaha nakula 6 na mkate mdogo mzima. Nisaidie mwenzenu sijui kwa nini hii appetite inakuwa kali hivi. Enzi hizo nikiwa nasoma walimu walinirudisha nyumbani nilikuwa hadi naiba chakula cha walimu kwa vile cha wanafunzi kilikuwa hakinitoshi. Mke wangu ananitania nitaua watoto.
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Ooooh my dia! Hebu pata vitamin B complex tabs 2 x3 kwa muda wa wiki mbili halafu angalia hali kama imebadilika!
     
  3. Kichwa

    Kichwa Senior Member

    #3
    Feb 25, 2010
    Joined: Mar 15, 2007
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Mkuu Hizi si zinaongeza hamu ya kula zaidi? halafu ukikojoa mkojo unanuka na unakuwa wa njano? [​IMG][​IMG]
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Jaribu Mazee sitakusaidia sana ! Usiwe unachungulia mkojo wako na kuunusa hiyo husababisha kuwa na ferocious appetite kama ya nguruwe wa kufugwa!
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaha nimeipenda mpwa hiyo lol mazoezi vp afanye au asifanye?
     
  6. Kichwa

    Kichwa Senior Member

    #6
    Feb 25, 2010
    Joined: Mar 15, 2007
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    leo nimejitahidi kupunguza nasikia faraja nimekula chapati 6 na mchuzi wa nyama na lita moja ya maji na tikiti 1. Nitachunguza hizo dawa kabla ya kutumia mshahara wangu ni mdogo na unaishia kwenye chakula.
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Feb 25, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mazoezi yatamwongezea hamu ya kula aachane nayo kabisa!
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Feb 25, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Alternatively unaweza kula mikate 4 ya Azam, na chai birika 1. Kula na papai zima hiyo asubuhi....na vitamin B complex this is a good anti-appetite ever!
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Feb 25, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo vidonge tu ndo vitamsaidia huyu jamaa? Hakuna kitu kingine?
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Feb 25, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Aache kufanya tendo la ndoa kwa muda wa miezi sita na asijichue kabisa!
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Feb 25, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah haya masharti sasa magumu je ubongo nao ukitamani mwanamke mwenye morphology za ajabu ajabu kama ushuzi mkubwa nyuma haiwezi mletea madhara?
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Feb 25, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Inabidi ashinde hizo taa kwa kuomba na kusali! shetwani ashindwe
     
  13. Kichwa

    Kichwa Senior Member

    #13
    Feb 25, 2010
    Joined: Mar 15, 2007
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Da! Mbona mnazidi kunichanganya [​IMG][​IMG]
    Mwenzenu niko serious na hili tatizo naombeni ushauri
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    Feb 25, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaha vp upande wa vinywaji anywe sana nn?
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Feb 25, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Aongeze orange squash na beer za kutosha!
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Feb 25, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Vp kuhusu Konyagi na Valuu nazo sina anaweza kutumia?
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Feb 25, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Asiguse hizo anaweza kula hata godoro akikosa mlo!
     
  18. Kichwa

    Kichwa Senior Member

    #18
    Feb 25, 2010
    Joined: Mar 15, 2007
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG][​IMG]
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    Feb 25, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaha lol njaa ya jamaa balaa na kuhusu nyama nyama hizi au zote ruksa?
     
  20. Kichwa

    Kichwa Senior Member

    #20
    Feb 26, 2010
    Joined: Mar 15, 2007
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakulu ushauri jamani nafwaa!!
     
Loading...