Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawa Ya Kuongeza urefu (height)

Discussion in 'JF Doctor' started by silent lion, Oct 30, 2012.

  1. s

    silent lion JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 498
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Wakuu,

    Leo ni kama mara ya tatu kuona tangazo kwenye channel mbalimbali za India zikitangaza kuwa kuna dawa ya kuongeza urefu inauzwa kwa pesa za Tanzania kama laki na ishirini. Yaani wanadai ukitumia dawa basi urefu wako utaongezeka.

    Je, kisayansi inawezekana hivi hususan kwa watu ambao ni matured kuongeza urefu kwa dawa ?
     
  2. KANYIMBI

    KANYIMBI JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Du!, kaka naomba unijulishe hiyo dawa wanasema inaitwaje?. nataka niitafute ili nimpe mwanangu anayependa sana kucheza basketball ili anywe awe mrefu kama hasheem Thabit.
     
  3. s

    silent lion JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 498
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    inaitwa step up herbal growth formula
     
  4. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Urefu na ufupi ni mipango ya Mungu, ila unene na wembamba ni bidii yako yako tu ya kura au kufanya diet.
     
  5. k

    kalegamye hinyuye Member

    #5
    Mar 4, 2013
    Joined: Dec 22, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hizo hadithi tu bt km unataka kua tall fanya stretching exercises ambazo zinakuongeza urefu kwa kuongeza space ya intervertebral discs za uti wa mgongo. u can gain up to 3 inches bt mind u, lazima ue mvumilivu bcoz it takes time.
     
  6. regan morgan

    regan morgan Senior Member

    #6
    Mar 4, 2013
    Joined: Feb 6, 2013
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh! itabidi apewe jot na linah
     
  7. NdasheneMbandu

    NdasheneMbandu JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2013
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haswaaa!
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Mar 4, 2013
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hii naitaka aisee maana kama inaweza kukurefusha mwili basi hata nonilihino inaweza kurefusha hizo ni fact za kisayansi tu..
     
  9. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #9
    Mar 4, 2013
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,724
    Likes Received: 1,848
    Trophy Points: 280
    Kumbe u-tall dili eeee ??
     
  10. Jidu

    Jidu JF-Expert Member

    #10
    Mar 4, 2013
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Haka "katicha" kutoka huko India mwenye urefu wa futi 3 na umri wa miaka 22 wangeanza nae kwanza ilikuthibitisha ukweliwa hiyo dawa!
    1.PNG

    2.PNG
     
  11. T.Mwambungu

    T.Mwambungu JF-Expert Member

    #11
    Mar 4, 2013
    Joined: Jan 25, 2013
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ....like....
     
  12. T.Mwambungu

    T.Mwambungu JF-Expert Member

    #12
    Mar 4, 2013
    Joined: Jan 25, 2013
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    >HII DAWA NI KWELI IPO LAKINI SI KWA ADULT.
    >Inachokifanya ni kustimulate pituitaly and thyroid gland zizarishe growth hormone iitwayo 'somatrophic hormone'
    >Kwa watoto husaidia kurefuka kama wanavyo dai
    >Lakini kwa watu wazima usababisha tatizo la 'acromegally'
    yaani mtu harefuki ila baadhi ya viungo vyake vinaongezeka unene na upana
    mf:pua kuwa kubwa,miguu na mikono kuwa mipana, n.k
    So MTU MZIMA HUSIJISUMBUE.
     
  13. m

    mbogyo Senior Member

    #13
    Mar 4, 2013
    Joined: Dec 16, 2012
    Messages: 199
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    duu kwl dunia inamambo haya nielekezen wp ntaipata
     
  14. dada white

    dada white JF-Expert Member

    #14
    Mar 4, 2013
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,234
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuna rafiki yangu mwarabu tulisoma nae na alikuwa mfupi enzi hizo ila baada ya kumaliza tukakutana nae siku moja baada ya kupotezana nae aisee ni kweli jamaa alikuwa karefuka balaa anyway nilishangaa sana nikamuuliza akanijibu ni kwamba alipelekwa hospital akachomwa sindano ya kustimulate pituitary gland ndo ikawa hivyo ki ukweli nilishangaa lakini ni kweli hii kitu ipo.
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Mar 5, 2013
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ije na huku, hata miye ntanunua
     
  16. dada white

    dada white JF-Expert Member

    #16
    Mar 5, 2013
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,234
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Dawa hii iende kwa wasambaa na wazigua na waruguru tehe tehe kama ni campain mbona utapata kura zao.
     
  17. n

    ndinasyo Member

    #17
    Mar 7, 2013
    Joined: Jan 13, 2013
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wapi aki na ukwa?
     
  18. ijoz

    ijoz JF-Expert Member

    #18
    Mar 7, 2013
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 533
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    Sasa hako katoto walikopiga nako picha ni kadogo kake nani kati yao, au ni katoto ka mmiliki wa shule....?
     
  19. kabanga

    kabanga JF-Expert Member

    #19
    Mar 7, 2013
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 26,854
    Likes Received: 2,109
    Trophy Points: 280
    hata mimi mzigua nitanunua ....
     
  20. Ex Slave

    Ex Slave Member

    #20
    Mar 7, 2013
    Joined: Feb 20, 2013
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mmmmh jamani kama ipo na uchunguzi ukibaini inafaa bora tuitumie tu, maana hawa dada zetu wengine wanatuonea sana........!
     
Loading...