Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawa ya kuongeza size ya uume!

Discussion in 'JF Doctor' started by weed, Sep 29, 2012.

  1. weed

    weed JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 26, 2012
    Messages: 1,195
    Likes Received: 489
    Trophy Points: 180
    Wapi ntapata hii dawa kwa hapa dar..na gharama yake inaweza kua sh ngapi?nimeona niulize kuliko kupalamia hawa waganga wa jadi ambao wamejaa kila kona ya dar,na cdhani kama ni wa kweli.
     
  2. kbosho

    kbosho JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2012
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 11,250
    Likes Received: 1,356
    Trophy Points: 280
    kuna aina nying ya upungufu wa nyuvu za kiume!........aisimami kabsaa, unawai kumwaga au?
     
  3. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mwenzio anazungumzia SIZE wewe unazungumzia NGUVU, wapi na wapi!!!!
     
  4. Mr Q

    Mr Q JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 3,186
    Likes Received: 1,594
    Trophy Points: 280
    Mkuu! Huitaji kuyapa maini kazi ya kuchuja sumu inayotokana na madawa.
    Wewe google maneno yafuatayo physiotherapy&penis enlargement utajifunza mengi na mwanaume atanyumbulika mwenyewe bila msaada wa dawa. Kumbuka pamoja na vitu vingine ile kitu imeumbwa kwa misuli. Misuli ambayo ikitunishwa ina tuna kikwelikweli.
     
  5. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Unawasiwasi na size ya KITENDEA KAZI? Jiulize kwanza kwa ulichonacho unakutumia kifanisi? Maana usijekuwa unalalamikia size kumbe taabu ni matumizi ya ULICHONACHO!
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Sep 30, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,620
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Size haina shida maadam ujue namna ya kuitumia.
     
  7. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,322
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Agiza mkongoraa wanaouza wamasai toka arusha,kula kila siku baada ya mwezi we mwenyewe utafurahi
     
  8. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hapo chacha,kongosho ana mawazo ya kitandan kitandani lol,au ndo wikendi?
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280

    Kwani una size gani? Ebu weka hapa tujue kama unahitaji izo dawa au la?
     
  10. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    size mbona zinawatesa hivyo?mie yangu ndogo lakini ndiyo nimeridhika nayo na wife wangu..watu wanajua kucheza akili ya watu..hakuna utamu wa ngono unaosababishwa na maumbile makubwa au madogo..utandu ndiyo unaotakiwa hapo ..
     
  11. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #11
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    haya majanga sijui yataisha lini!!ridhika na ulichopewa,ili mradi unapata raha thats all
    unataka ya mandingo,itakugharimu ooh
     
  12. rom

    rom Senior Member

    #12
    Oct 2, 2012
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    zipo za kichina usijali ila inaweza kuburuta chini.....
     
  13. mkerwaji

    mkerwaji Member

    #13
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Umenichekesha sana kwani nalo ni janga?
     
  14. S

    Submissive Member

    #14
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mleta mada mbona hajibu maswali anayoulizwa?
     
  15. Offline User

    Offline User JF-Expert Member

    #15
    Oct 4, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 3,052
    Likes Received: 532
    Trophy Points: 280
    umejuaje kama size yako ndogo? Unajilinganisha na nani? Inawezekana size ni sawa ila wanawake unaokutana nao "mbunye" zao ndo kubwa. Tambua kumridhisha mwanamke sio ukubwa wa mzakali bali utundu na maujanja yako tu!
     
  16. mpalu

    mpalu JF-Expert Member

    #16
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 2,465
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    hii kali
     
  17. c

    chachu Senior Member

    #17
    Oct 4, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hilo sio tatizo' kama uliye nae alikubali ukiwa na umbile tulia nae. kama hujaoa
     
  18. D

    Dine Member

    #18
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nakupa pole sana kwa kushindwa kutumia maumbile uliyonayo
     
  19. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #19
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    mkuu kwa nini usingeweka uzi kutafuta mwanamke anaehitaji size ya maumbile ulonayo kuliko kutafuta kurefusha?kuna balaa unatafuta wewe
     
  20. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #20
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    Huyu mwenzetu anahitaji counselling.
     
Loading...