Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawa ya kuongeza makalio as zawadi nimeombwa.

Discussion in 'JF Doctor' started by Jay One, May 4, 2011.

  1. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,324
    Likes Received: 1,983
    Trophy Points: 280
    Dunia hii sistaajabu concerning women beauty, kuna dada mmoja yupo ana saloon yake ktk njia ya kuingilia kwangu, ni jirani tuseme, kaniomba zawadi ya dawa ya kuongeza makalio, tena yupo serious, kasema angekuwa na hela angenunua wala asingeniomba au nimkopeshe fedha nikamwuliza kulikoni uhangaike wakati yeye mrembo tu?
    Jibu lilinishtua kidogo, eti ana marafiki zake wawili wote walitumia dawa za kuongeza makalio na wakaolewa chapchap, tena si wazuri kama yeye kwa sura, eti yeye angepata T.A.K.O angekuwa na mume wa nguvu, so yeye ana vyote isipokuwa makalio ya Rumbesa kama wanavyoita is very marketable, ushauri plse.
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mwambie ajiamini. Makalio sio kigezo cha mwanamke kuolewa. Atulie atapata anayempenda jinsi alvyo. Kwa nini ajinyweshe 'SUMU' kwa sababu ya wanaume?
     
  3. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    :happy::evil:
     
  4. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mkuu kwani ww umeoa?kama hapana msaidie kuliko kutumia hiyo dawa.
     
  5. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    ,mbombo ngafu
     
  6. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mwambie mwanamke nyonga ni makalio
     
  7. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,679
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Mwambie afanye research yake vizuri. Kuna wengi wana makalio na wapo wapo tu na kuna wasiyo nayo pia wapo wapo tu. Atafute sababu halisi ya yeye kutoolewa siyo anajibu swali gumu kwa jibu jepesi
     
  8. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    asa si awaombe hao marafiki zake waliiotumia na kuolewa,wenyewe ndio maexpert,kwa nini anakuomba wewe??au umekaa kama muuza makalio???:happy::happy::happy::happy:
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kaaaazii kweli kweli!!!
    Mwambie hiyo dawa ikidunda hata wewe aliyekuomba hiyo dawa hutamwangalia mara mbili au hutapata hiyo nafasi ya kumwangalia kabisa.
     
  10. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,428
    Likes Received: 927
    Trophy Points: 280
    Naloli kalumbu.
     
  11. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #11
    May 4, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Jibu ni kwamba ombi la yule dada ni kuolewa nae sema jamaa hajajiongeza
     
  12. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #12
    May 4, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mwambie hiviiii.......kitendawili? tega nikutegue? akijibu vyote mpe Kitendawili...mwenye **** kubwa? jibu lake Made in China...so sio imara...
     
  13. nnunu

    nnunu JF-Expert Member

    #13
    May 4, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    NI Kweli kabisa...kuolewa kuna mambo mengi sana ndani,
    ingekuwa ni uzuri wa nje tu basi LU SIII K I B A K W E E,
    ASINGEKUWA MOJA MWANAMKE......lol
     
  14. nnunu

    nnunu JF-Expert Member

    #14
    May 5, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    MR President ,nawe mgumu kuelewa,
    kama umeshindwa kumwelewa huyo mtu mmoja je utaweza kweli kuongoza nchi na kuwaelewa wananchi wote???...
    Huyo anataka awe 1st LADY WAKO .....lol,
    Ebu mtimizie matakwa yako kijana mwenzio ...lol
     
  15. s

    sirmudy JF-Expert Member

    #15
    May 5, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 359
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mm nina dawa original, haitaji kwenda kwa mchina, nitamjaza ndani ya wiki tu..........! ni PM plz........!
     
  16. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #16
    May 5, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Wee mwache mama yangu na A.n.n.a.a je?
     
  17. nnunu

    nnunu JF-Expert Member

    #17
    May 5, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    ha hahahh ah samahani...
    ila huyo uliyemtaja wewe mmh!! mi simo lakin....lol
     
  18. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #18
    May 5, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Bottom implant op kills hip-hop girl

    [​IMG]

    THIS is British wannabe hip-hop star Claudia Aderotimi, who died after an illegal cosmetic procedure to enhance her bottom went tragically wrong. The university student, 20, flew to Philadelphia, US, for silicone jabs to increase the curve of her buttocks. But Claudia, of Hackney, East London, suffered chest pains after the injections and died in hospital. US cops are investigating.

    She wanted the jabs because she thought having a bigger bottom would make her FAMOUS, heartbroken pals say. Claudia was desperate to transform her image with cosmetic surgery so she could appear in music videos. Friends revealed her confidence had dipped after she was dropped from a previous promo because her "booty" was too small. But the £1,000 procedure, carried out in a budget Philadelphia hotel, ended in disaster when Claudia suffered agonising chest pains and died.

    Talent scout Tee Ali met the university student - stage name Carmella London - when she filmed a video. He said she often wore special padded trousers to give the impression she had a shapelier backside. Tee said: "She was a dancer and choreographer. She loved to dance and had a drive to be famous. The problem was she didn't have no butt, and she wanted a butt. She went to audition for one video shoot wearing fake booty pants and she got all the attention.

    "But when they found out it was fake she didn't get asked back. It's such a shame. She's a victim of all these girls trying to be perfect. She thought if she had a big booty she would have been in better videos and been more famous." Claudia is thought to have travelled out last November to have a buttocks enlargement op.

    Read more: Brit wannabe hip-hop star Claudia Aderotimi died after her illegal op went tragically wrong | The Sun |News
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    May 5, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,805
    Trophy Points: 280
    Dunia haiishi maajabu!!
     
  20. Graca

    Graca JF-Expert Member

    #20
    May 5, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwambie aje nimpe maana mi naona kero tu.
     
Loading...