Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawa ya kuondoa mapele ya ndevu

Discussion in 'JF Doctor' started by Omumura, Jan 5, 2011.

  1. O

    Omumura JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Jamani wana JF naombeni msaada wa ushauri wenu kwani kwa muda mrefu sasa ninasumbuliwa na tatizo la kutoka mapele ya ndevu mara baada ya kunyoa, nimejaribu aftershave nyingi tu lakini naona bado hazijanikubali.

    Kwa sasa hivi nilikuwa natumia aftershave iitwayo Bump Patrol!
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Msiba wetu sote ndugu yangu!
     
  3. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ni tatizo letu sote ila lina tatulika mkuu kabisa mkuu uwa na2mia poda fulani ina dawa napewaga na mnigeria ipo safi cku izi ata c2mii cana kama vp nipm 2saidiane mkuu
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,713
    Trophy Points: 280
    tupo wengi mkuu
    mwenye kujua atujulishe ila mimi huwa situmii gillete..natumia shaving mashine...nikikusa gilette tu nimekwisha
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,732
    Likes Received: 4,468
    Trophy Points: 280
    Mmmh jamani huu ndo ugonjwa wangu mkuu, NIMEMALIZA dawa zote, kilichonisaidia kidogo nilinunua mashine kama ya saluni nimeitumia, ikaibwa mota, nikanunua nyingine elfu sabini, juzi mtoto kaiangusha imeharibika, nimenunua bump patrol, mmh maendeleo madogo! sasa nanyoa daily kisha ndo napaka hio bump control! pls nisaidieni pia
     
  6. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #6
    Jan 5, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kuna mtu alikuwa na vidonda wala si vipele,nkamshauri sana atumie dawa flani kunyolea akawa mbishi eti atapata kansa ya ngozi. Aliporudi kwao Karatu mzee wake akaogopa na kumkimbiza hosp. ,cha ajabu dokta alimueleza kuwa anachubua ngozi wakati wa kunyoa ivo ndevu zikianza kuota zinasabisha infection ndo maana ana vipele! Dr.akamwandikia dawa ile ile niliyomwandikia akanyolee,fasta akavuta cm kantwangia akiwa na dk.yule dk akanieleza ile kitu na nkamwambia dr kuwa dogo mbishi nshamdirect,dogo akaja mpaka magomen dar nkampeleka pale niliponunua,leo ni mwezi wa 5 tangu atulie,na ukimwona leo utadhani hajawahi kuwa na kipele,handsome. Mi siipost hapa najua kuna wabishi wengi,atakaetaja aniPM. Siku njema.
     
  7. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #7
    Jan 5, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    duh!
     
  8. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #8
    Jan 5, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,997
    Likes Received: 844
    Trophy Points: 280
    Bump Patrol za sasa hivi nahisi zinachakachuliwa. Mwanzoni wakati zinaingia zilikuwa effective sana lakini haya matoleo ya sasa ni kama spirit tu ya kawaida!
     
  9. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #9
    Jan 5, 2011
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Jaribuni Spirit!
     
  10. t

    toyoyobig Member

    #10
    Jan 7, 2011
    Joined: Jan 16, 2009
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni sana wanyoa ndevu wenzangu. Mimi nilikuwa natatozo hilo lakini niliamua achana na viwembe vya kunyolea including gillete wanatyo sema ni nzuri, kwa sasa natumia mashine ya kunyolea, kwa sasa tatizo hilo limekwisha kabisa. nikitumia mashine sipati kipele hata kimoja.
     
  11. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #11
    Jan 7, 2011
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    wazee hili ni janga la kitaifa . embu tusaidiane kuambiana tutumie kitu gani ili tuondokane na huu usumbufu wa vipele vya ndevu.
     
  12. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #12
    Jan 7, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kwani inakuaje ukitumia magic powder
     
  13. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #13
    Jan 7, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    nilikuwa mtumiaji mkuu wa aftershave nikidhani zinaondoa vipele, wife alinishauri niache hata kwa miezi miwili nione. Vipele vikaisha.

    Mara nyingi ninanyoa saloon kwa magic na napata scrubbing na sipaki after shave kabisa na ninaponyoa kwa gillete ni lazime iwe na makali, isiwe butu maana ikiwa butu lazima vipele vinatoka, na kabla ya kunyoa ninanawa maji ya moto au vuguvugu kidogo na kupaka sabuni ya kuogea. nikimaliza sipaki aftershave kabisa.

    Sina kipele hata kimoja, I have a very good baby face.
     
  14. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #14
    Jan 9, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    whats the point ya kuweka hii post kama jibu mpaka uwe pm'd.itaje tuelimike wote.mimi natumia machine nikigusa wembe tu ni vipele,shida inakuja pale ninapokuwa bush hamna umeme,nikijaribu kiwembe tu nakuwa kama kuku aliyenyonyolewa bila maji ya moto,with my whal machine nakuwa na ngozi soft obama kasingiziwa
     
  15. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #15
    Jan 11, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Isisahaulike option ya kutokutumia wembe au mashine kabisa. Sio lazima uwe Osama - unaweza kupunguza kwa mkasi.
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,713
    Trophy Points: 280
    hatuku pm wala nini kaa na mdawa wako huko..dawa za mitishamba hizo nani anazitaka?
     
  17. c

    chelenje JF-Expert Member

    #17
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukinawa kwa maji moto baada ya kunyoa inasaidia sana,wembe noma tumieni mashine tu
     
  18. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #18
    Jan 11, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu unatumia wembe ? kama unatumia wembe acha tumia mashine kama wanazotumia vinyozi. baada hapo pakaza B&C SKIN TIGHT ni kiboko hii kesho yake tu ukiamka utaona tofauti.endelea siku mbili tatu vitapotea kabisa acha kutumia siku ukikata ndevu tena pakaza kidogo hivyo hivyo na utaona tofauti yake.
     
  19. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #19
    Jan 11, 2011
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Ninalo jibu la tatizo hili 100% . . . . Will come back shortly . . .
     
  20. m

    makeke Member

    #20
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 33
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    UMepiga panapotakiwa kaka, dawa nzuri ni kupunguza kwa mkasi au machine ziwe chini kama hutaki kuwa kama osama na gharama ni ndogo sana
     
Loading...