Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawa ya kuondoa/kupunguza ndevu

Discussion in 'JF Doctor' started by tindikalikali, May 15, 2011.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    May 15, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Wadau naomba mnifahamishe kama kuna dawa ya kuzuia ndevu kuota au kufanya zichelewe kuota.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    May 15, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Unataka kuyakataa maumbile yako?
     
  3. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #3
    May 15, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,511
    Likes Received: 9,289
    Trophy Points: 280
    Aku, mie simo.
     
  4. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #4
    May 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mashine za kunyolea au vwembe ndo dawa Mujarabu...
     
  5. Kwamex

    Kwamex JF-Expert Member

    #5
    May 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Zuia zisiote uone madhara yake, zitaota kuelekea kinywani.
     
  6. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #6
    May 15, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,225
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    stop breathing first
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    May 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwanini hutaki ndevu zako???Siunyoe tu??Na kama unaona uvivu kunyoa mwenyewe ni kiasi tu cha kwenda saluni!
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    May 15, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hahahaha! Ndevu nazo ni maumbile? Mavuzzzzz je?
     
  9. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #9
    May 16, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Paka super glue ndevu haipiti hapo
     
  10. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #10
    May 16, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kweli
    Mmm! hii inahatarisha don' do
     
  11. Tyta

    Tyta JF-Expert Member

    #11
    May 21, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 12,779
    Likes Received: 2,654
    Trophy Points: 280
    huyu naye great thinker...naam msafara wa mambo ht kenge wamo
     
  12. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #12
    May 21, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tasfida pleeeeease!!!!!!! YOU WILL BE BANNED SOON!!!!!! TAKE CARE WITH UR WORDS
     
  13. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #13
    May 22, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Chovya kwenye tindikali
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    May 22, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    muache bana,masharti na vigezo vya wadhamini hivyo! japo haina tofaui na mwanamke kutafuta makalio and what nt za kichina ili kuongeza market
     
  15. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #15
    May 23, 2011
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Naamini mtoa mada hajapata msaada wowote, hakuna madaktari humu?
    Najaribu pia kufikiria kwamba mtoa mada hajaifafanua vya kutosha ili kujenga miongoni mwa wachangiaji haja ya yeye kuziona ndevu kama mzigo mzito.

    Kuna watu ambao sio kwamba hawapendi ndevu, bali tatizo ni kwamba ndevu hizo kwao ni tatizo na kero kubwa sana kiasi cha kumnyima mtu raha. Mfano ni pale ambapo mtu akinyoa iwe kwa wembe, magic au kwa kutumia after shave yoyote haimsaidii bado anakuwa kwenye matatizo ya kuwashwa sana na ndevu/kidevu.

    Hivyo najaribu kufikiria muamsha mada hii ni miongoni mwa hao wanaopatwa na usumbufu huu. Ila kwa majibu ya wachangiaji walio wengi siamini kama atakuwa amefaidika na chochote, ingekuwa vyema wataalamu wa ngozi na magonjwa ya ngozi wangeweza kuwa msaada mkubwa katika mada hii kwani ni ya kitaalamu zaidi kuliko kuwa ya bora nimechangia.
     
  16. GABLLE

    GABLLE Member

    #16
    May 26, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni vizuri wachangiaji mada, hoja ktk JF tukawa na nidhamu wakati wa kuchangia. Mtu anapotoa shida, hoja au mada unakuta ana shida ya kweli, hivyo kwa kuwa humu kuna watu wengi kutoka sehemu mbalimbali, wenye taaluma mbalimbali na ambao wanaishi na jamii inayowazunguka ni dhahiri kuwa inawezekana jambo lillilotolewa humu akawepo mmoja wetu anayejua suluhisho la tatizo hata kama aliwahi kusoma sehemu, kuona au ndugu yake aliwahi kukwamuliwa katika tatizo kama hilo. Sasa utakuta wachangiaji wengi wanatoa michango yao kwa mizaha na kejeli. Siyo lengo au maana iliyokusudiwa humu ndani. Tuisaidie jamii ndugu zanguni.......
     
  17. G

    Good boy Member

    #17
    May 26, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haaaahaaaaahaaahaaaha, yani ushauri mwingine humu ndani kama nguvu za giza.
     
  18. Katibukata

    Katibukata Senior Member

    #18
    May 26, 2011
    Joined: Dec 27, 2007
    Messages: 183
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Binafsi nina devu nyingi sana na nikinyoa mchana, zinaota usiku, tena kwa fujo. Vipele ndo usiseme. Natamani kabisa kutokuwa na ndevu. Ni kero sana!
    Mwenye kujua suluhisho, atusaidie tafadhali!
     
  19. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #19
    May 28, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    husninyo,ndivyo nlikufundisha uwe unaongea mbele za wakubwa?mbona unaniaibisha?haya waombe msamaha.omba....!!.mia
     
  20. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #20
    May 28, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,670
    Likes Received: 2,838
    Trophy Points: 280
    Tatizo jukwaa limegeuzwa kuwa la utani......watu wana matatizo ya kiafya na wanaomba msaada, badala ya kuwasaidia tunaanza masihara!
     
Loading...