Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawa ya kuondoa hangover

Discussion in 'JF Doctor' started by Yo Yo, Apr 26, 2009.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    JF doktaz naomba msaada wenu wa dawa gani ya kutuliza hangover AKA mning'inio.
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280
    Ukishautwika kabla hujaenda kitandani hakikisha unakunywa glass 2 au hata tatu za maji na kesho yake ukiamka, athari ya mning'inio utaiona ni ndogo sana.
     
  3. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Kama umepiga sana mtungi,usiku ukirudi home oga maji ya baridi kabla ya kulala,hii inaweza kusaidia uamke vizuri,Kama asubuhi bado utajihisi una mning'inio kula ndizi ama apple kisha kunywa maji mengi ya baridi(mara nyingi mi hufanya hivi na hunisaidia sana),mning'inio utaondoka kabisa.Kama njia hii itashindikana cha kufanya ni kwenda baa ya jirani kisha zimua kwa bia 1 au 2 mning'inio utatoweka kabisaaaa
     
  4. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    4 shizzle mannizle......huwa nafanya hivyo lakini naishia kuzimua mpaka jioni yake.......kuna mtu aliniambia niwe napiga nyagi..tatizo la nyagi kila nikinywa inaleta mengine....
     
  5. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Kama ni weekend ukizimua mpaka jioni sio mbaya..Tatizo la Nyagi ukipiga sana inakufanya uanze kuwaza mambo ya kugawana umasikini...Ushajaribu mixer ya Malta Guiness na Nyagi???,usijaribu hata siku moja mwanawani,nilishauriwa kujaribu nikafanya hivyo,kilichotokea,Mungu hapendi....
     
  6. Nkamangi

    Nkamangi JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2009
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 642
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dawa ya hangover mbona rahisi?! Acha kunywa pombe....
     
  7. K

    Kituko JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,961
    Likes Received: 1,107
    Trophy Points: 280
    mkuu hakikisha kabla ya kulala umelamba kama 1lita ya maji ya baridi kiasi, na asubuhi ukipata juice au ndizi mbivu hapo baada ya muda mfupi utakuwa mswano
     
  8. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Nikiacha nitaanza kuugawa umaskini kwa kasi ya ajabu.......
     
  9. Nkamangi

    Nkamangi JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2009
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 642
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kunywa kistaarabu basi, the easiest way to do that is drinking expensive liquor
     
  10. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #10
    Apr 26, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Eti nini maana ya kugawa umaskini,nausikia sana huu msemo na siuelewi.

    Pia jitahidi kupunguza unywaji ili usiamke na hangover next day.
     
  11. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #11
    Apr 26, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    sidhani kama kuna expensive liquor........uzuri mie nanywea uswazi na mapombe nisioyajua ya wazungu siyannywi unaweza vunjiwa yai bure....pombe inanywea na mahomeless moscow nitaiweza wapi wapi na joto la town hapa....
     
  12. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #12
    Apr 26, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    mambo ya balantanda na masanilo hayo........
     
  13. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #13
    Apr 26, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Kugawana umaskini maana yake ni ile hali ya kusaidiana baina ya watu wawili wa jinsia tofauti(ke&me),i.e kumsaidia mwenzio kile anachokosa...YoYo hope nipo sahihi mpwa
     
  14. Black Jesus

    Black Jesus JF-Expert Member

    #14
    Apr 27, 2009
    Joined: Mar 7, 2008
    Messages: 258
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kunywa jagi la mziwa ya ngome yaliyokuwa hayaja changanywa na maji kabla ya kwenda kulala baada ya kumaliza pombe zako .
     
  15. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #15
    Apr 27, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Yeah,hii nayo inasaidia sana,hasa ukinywa asubuhi mning'inio wote unatoweka
     
  16. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #16
    Apr 27, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mnazungushana hapa nyonya K na tiGo haste haste hakuna mning'inio waziada belive me !
     
  17. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #17
    Apr 27, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Hapo lazima urudishe chenji/uzomee ardhi
     
  18. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #18
    Apr 27, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    ukiamkia key yategema umekunywa nini.....kama ni bia kwenye push up angalia sana unaweza kuzomea na ukichanganya na supu ya makongoro uliokunywa....
     
  19. B

    Bontowar JF-Expert Member

    #19
    Apr 27, 2009
    Joined: Feb 21, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Kumbe Walevi wengi...
     
  20. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #20
    Apr 27, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    unakosea mkuu ni wanywaji.......
     
Loading...