Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawa ya kunenepa ni ipi??

Discussion in 'JF Doctor' started by Ricardo Damiano, Nov 26, 2011.

  1. Ricardo Damiano

    Ricardo Damiano Member

    #1
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    Habarny wapendw wa jf minilikua na swal moja na ningehtaj msaada wenu.,kama nikitaka kunenepa nifanyeje maana mi ni mwembamba had daah.,na kuhusu kula na kula na dawa ya minyoo nime2mia sasa cjui nifanyeje ushaur kwa mlio madaktar wa ukweee.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kula vyakula vyenye protini na mafuta kwa wingi.
    Mayai. . .milk products. . vitu asili ya karanga sijui na vitu gani vingine. Kuna siku nilimwangalizia vitu vinavyoweza kumsaidia ila nimevisahau na sikumbuki nilipoandika.Labda atapita hapa akugee maujanja.
     
  3. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Pia mshukuru Mungu kwa huo wembamba wako kwani kuna watu ni wanene na wanateseka sana na huo unene so take care wasijekukudanganya utumie haya madawa ya kichina
     
  4. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    duh,aisee wewe utakuwa mwembamba mpaka basi!!
     
  5. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #5
    Nov 27, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    kweli 2po tofauti, wa2 2naamka kila cku sa 11 asbh kwenda gym 2pate mwili simple we unautaka ubonge! anyway jaribu pita pita kariakoo kuna dawa za kichina, hapo utanenepa mpka macho!
     
  6. Ricardo Damiano

    Ricardo Damiano Member

    #6
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    Matunda na mayai nilioambiwa hapo juu nakula kama dozi au continuosly
     
  7. m

    maselef JF-Expert Member

    #7
    Nov 27, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bia + mchemsho = kunenepa
     
  8. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #8
    Nov 27, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Siyo macho tu mpaka nywele.
     
  9. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #9
    Nov 27, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Omba kazi serikalini au kaimbe tarabu
     
  10. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #10
    Nov 27, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,521
    Trophy Points: 280
    Kula,hakikisha huna mawazo ya kukuletea mastress,Ila mind you that kama genes zako ni za kuwa kimbaombao,hutakaa unenepe.RIDHIKA NA ULIVYO,JIPENDE AS FAR AS AFYA YAKO IKO BYEENI
     
  11. M

    Myn17 Member

    #11
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Duh,best unatatazo km langu.
    ngoja nikuPM.
     
  12. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #12
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,047
    Likes Received: 9,738
    Trophy Points: 280
    ...Kama uwezo wako (mfuko) unakuruhusu basi kula kupita kiasi hata pale ambapo huna njaa kwa maana nyingine ujilazimishe kula, wala huna haja ya kula junk foods lakini hakikisha umeshiba 24/7 na baada ya mwezi utaona pounds zinaanza kuongezeka. Jaribu kula at least mara tano kwa siku badala ya mara tatu hata kama si portion kubwa sana.
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Nov 27, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    hahahahahahaha!
     
  14. Ricardo Damiano

    Ricardo Damiano Member

    #14
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    Thanx wadau let me gv it a try nione.
     
Loading...