Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawa ya kudumu migomo vyuo vikuu yatangazwa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by chilamjanye, Sep 7, 2010.

  1. c

    chilamjanye Senior Member

    #1
    Sep 7, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    DAWA YA KUDUMU MIGOMO VYUO VIKUU YATANGAZWA

    Kuelekea Uchaguzi Mkuu Mwaka 2010, Kupitia ilani za vyama vya upinzani pekee yaani CHADEMA na CUF elimu itakuwa bure na kwa hali hii kwa sababu migomo yote vyuo vikuu ilitokana na bodi ya mikopo na watu kutopatiwa fedha za kutosheleza mahitaji kimasomo, Tukichagua wapinzani hatutakuwa na na shida tena mikopo ni historia kwetu na wale tunaodaiwa na hatujaanza kulipa subiri kuanza malipo hayo kwani DR SLAA uleeeeeeeeeeee IKULU nasisi hatutalipa kwani hakuna mantiki ya kulipa mikopo na huku tunalipa tena PAYEE na VAT kwa kila kitu.

    Enyi wazazi , enyi VIjana Tusidanganyike. Tukidanganyike Tusilaumiane
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,692
    Trophy Points: 280
    watu wameziba misikio yao hawataki kusikia.
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,692
    Trophy Points: 280
    watu wameziba masikio. ww utakuja niambia hapa
     
  4. c

    chilamjanye Senior Member

    #4
    Sep 7, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi yangu macho bahati nzuri chuo nimemaliza na nategemea niombe uraia nje kama slaa atashindwa na nimeangalia vizuri sheria ya board ya mikopo haisemi nikibadili uraia itakuwaje? so moja kwa moja sitawalipa nitakuwa nakaa hapa kama mgeni
     
  5. c

    chilamjanye Senior Member

    #5
    Sep 7, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanafunzi elimu ya juu na wasomi tusifanye mchezo kwani wakati ndiyo huu
     
  6. c

    chilamjanye Senior Member

    #6
    Sep 7, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lakini kazi hii si ya kwetu tena hata wazazi wetu na wadogo zetu wanatakiwa kuwa na sisi katika kuleta mabadiliko kwani madogo ndo mnakuja vyuoni mmeshaambiwa elimu bure na nyinyi wazazi mnajua suluba ya kusaka hela
     
  7. c

    chilamjanye Senior Member

    #7
    Sep 7, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usidanganyike
     
  8. c

    chilamjanye Senior Member

    #8
    Sep 7, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Elimu ya juu mpoooooooooooooo kazi kwenu mimi nawakumbusha
     
  9. c

    chilamjanye Senior Member

    #9
    Sep 7, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Remember one mistake millions goals
     
  10. c

    chilamjanye Senior Member

    #10
    Sep 8, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani wadau wasomi pole sana kwa kujiandikisha vyuoni lakini bado unayo nafasi ya kuhakikisha ndugu zako na jamaa na marafiki wanapiga kura ya mabadiliko hata kama wewe utashindwa kuja kupiga kura dar
     
Loading...