Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawa ya hasira

Discussion in 'JF Doctor' started by LEGE, Jan 19, 2012.

  1. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,498
    Trophy Points: 280
    Wakuu naomba kuuliza kama kuna dawa yoyote ya hasira.
    Kwani sasa hivi nimekuwa na hasira ambazo nashindwa hata kujua chanzo chake ni nin?
    Kwani nimekuwa sitaki au kusikia mtu yeyote akiongea mbele yangu au kunisemesha.Mpaka niandikapo post hii nishagombana na watu zaidi ya 7 kwenye simu na wa usoso kwa uso hawahesabiki.

    Naomba msaada wenu wataalam hali hii huweza sababishwa na nin na tiba yake ni nin??
     
  2. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 743
    Trophy Points: 280
    njoo hapa muhimbili psychiatric kumbuka kubeba ugoro............
     
  3. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,412
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    tafuta maziwa ya ngamia.ni tiba tosha.
     
  4. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #4
    Jan 19, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Aisee wewe nenda kwa Psychiatrist
     
  5. F

    Fblukuwi Senior Member

    #5
    Jan 19, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hiyo kuwa na hasira zilizopitiliza ni dalili mojawapo ya tatizo la ugonjwa wa akili. Dalili nyingine zinazoenda pamoja na hiyo ni kukosa usingizi. Mtafute mtaalam wa magonjwa wa akili aweze kuongea nawe kujua chanzo cha tatizo na atakupatia tiba kamili
     
  6. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Anger Management Therapy.
     
  7. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    punguza mawazo,pata muda wa kutosha wa kupumzika,chukua filam za luv story uangalie ikiwezekana hata picha za watu wakubwa japo sijui umri wako.usikae peke yako.ukifungua jf nenda jukwaa la mahusiano na mapenzi usiende kabisa jukwaa la siasa.wewe una stress labda za ugumu wa maisha na ukiendekeza mawazo ya kutaka umilionea wakati msosi wa mchana tu mbinde uta under go crazy.
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Au una mimba changa.....Zingatia ushauri hojatete
     
  9. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    we nenda mirembe, ni pm 4n namba yako nku2mie nauli na matibabu via m pesa, tgo pesa etc!
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    jinsi yako?
    Me o Ke?
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    me ntamtumia kwa tritelmaneee
     
  12. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #12
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Tafta kicheche uowe
     
  13. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #13
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,498
    Trophy Points: 280
    mkuu nashukuru tatizo tv sijaangalia nakama zaidi ya miez 8 hivi na siyo mpenz kabisaa nilikuwaga mpenz wa kucheck mpira lakin kwa mda sasa nao umenitoka kabisaa.
    Jukwaa la mahusiano huwa halipandi kabisaa yaani mambo ya mapenzi mapenzi yamepita kushoto.
     
  14. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #14
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,498
    Trophy Points: 280
    mim ni mwanaume mkuu
     
  15. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #15
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Jongoo halipandi mtungi?.... basi hiyo ni sababu tosha, pata kojo mkuu, stress zote zitaisha.
     
  16. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #16
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Hao watu saba ni kwa muda gani? miezi, wiki, siku, masaa?
    Kama hutaki kuona mtu basi kaa peke yako, usione mtu. Jaribu meditation ujue hasira yako inatoka wapi, na uitulize.
    Ukitaka naweza kukupa jina la member humu humu atakusaidia via PM kwa kukuelekeza namna ya kufanya hizo meditations.
    Usidharau ushahuri wa kuelekea kwa psychiatrist.
     
  17. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #17
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,498
    Trophy Points: 280
    mkuu jongoo linapanda mtungi kama kawaida
    ila semaga nikitambo kimepita sija DO na sinaga mpango wa wanawake naona kama wananitibua brain yangu.
     
  18. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #18
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,498
    Trophy Points: 280
    mkuu inshort nagombana na mtu yule atakaye nihusisha kwa njia 1 au nyingine kwenye mazungumzo.
    Mfan nikuwa kwenye daladala kalibia watu wote waliokuwa wanaongea na redio pia ilikuwa imefunguliwa iliniboa sana nilishikwa na hasira na kama ningekuwa na uwezo ningeamuru redio izimwe na watu wote wawe kimya balaa na hasira zote zilimdondokea konda wakati akidai nauli mzigo wote wa hasira ulimwishia yeye.

    Tatizo hasira sijajua zinatoka wapi maana nimekuwa na hasira pasipo sababu wala sijagombana na mtu.
    Ila nikikaa na mtu ndani ya dk 1 lazima tutakwaruzana huwa najisonya pasipo hata sababu naweza nikaa nikawa nimeduwaa kama kunakitu nawaza/fikiria na ugomvi huanza mtu yoyote atokee na kunisemesha au kunidistable kwa namna moja au nyingine balaa huanzia hapo.
     
  19. N

    Nehondo JF-Expert Member

    #19
    Jan 20, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tatizo ndo lipo hapooo...sasa hao wanawake ndo watairudisha hiyo brain yako na si kuitibua ka ufikiriavyo...full stop...
     
  20. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #20
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,498
    Trophy Points: 280
    bora niwe chizi na brain itibuke milele lakin kusema kweli mi na wanawake hazipandii kabisaaa kama na arage nao vile.

    Nisije ishia segerea bure hawa ndio wanazinguaga sana.
     
Loading...