Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawa ya Gesi ya tumbobi

Discussion in 'JF Doctor' started by Albedo, Oct 9, 2012.

  1. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wadau habarini
    Nina matatizo ya kutoa gesi tumboni(bloating). Wataalam mnisaidie maana nimetumia Unenzyme lakini haijasaidia.
    Cc Riwa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Fyong'oxi

    Fyong'oxi JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 267
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe ni mnywaji wa pombe?
     
  3. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mara yangu ya mwisho kunywa pombe ilikuwa mwaka 1990 tena Mbege kule mgombani
     
  4. N

    Ngahekapahi JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 492
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Tafuta Alumag(viscid) gel mkuu na unywe 10 mls kila baada ya masaa nane hali ikiendelea njoo hospitali.
     
  5. Fyong'oxi

    Fyong'oxi JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 267
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mimi niliwahi kuwa na matatizo ya gesi na kiungulia.Dr aliniambia sababu ni pombe!Nilifanyiwa vipimo vingi kabla ya dawa! Nakushauri pia usianze kutumia madawa kabla hujaonana na daktari mtaalamu wa tumbo!ili ajue ukubwa wa tatizo lako.
     
Loading...