Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawa ya Fungus

Discussion in 'JF Doctor' started by Caroline Danzi, Jun 26, 2011.

  1. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wana JF,

    Natumai hamjambo wote kwa mpigo.

    Nikiwa mmoja wa watu waliowahi kuchangia thread kuhusu dawa ya Fungus. Nina ndugu yangu alikuwa na fungus wa kutisha miguu imeliiwa kama vile amebabuliwa na moto. Amekaa wiki mbili bila kwenda kazini hawezi kuvaa hata kandamibili anavaa yebo yebo tu.

    Katika pita pita zangu nikapita pale kariakoo kwa wamasai. Nikawauliza kama wana dawa yoyote ya kutibia fungus? wakaniambia wanayo, sikutaka kuuliza kwa sababu nilishajaribu dawa zote zimeshindwa kazi.

    Nikachukua maelekezo mazuri nikaenda kwa ndugu yangu kuanza kutumia dawa. Hivi ninapoandika jamaa yangu kapona na kazi ameanza jana. Dawa imetumika for only 4 days tu. Leo kavaa moka zake za kikongo na soksi kuelekea kazini.

    Kwa wale wote wenye fungus, nawatumia hii namba mkajaribu inawezekana ikakuponyesha. Simon 0714 884542 (ni mmasai). Ukipiga ongea shida yako akuelekeze alipo ukachukue. Usiulize jina langu hanijui na mimi pia simkumbuki.

    Siku njema.

    CD
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,917
    Trophy Points: 280
    Asante.
     
  3. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    umenena carolyne...... ngoja nikirudi dsm nitamsaka huyu maana anko angu alikuwa na tatizo hili.
     
Loading...