Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

dawa ya deni....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by jossey1979, Mar 18, 2010.

  1. jossey1979

    jossey1979 Senior Member

    #1
    Mar 18, 2010
    Joined: Apr 28, 2008
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo nimeona Barua ofisini ya kukumbushia wale waliopata mkopo kwenye Bodi ya mikopo na bado hawajaanza kulipa waanze kufanya hivyo mara moja lasivyo mwajiri pamoja na mwajiriwa atachukuliwa hatua kali.
    Ningeomba iwe hivyo na kwa mafisadi pia Mungwana.
     
Loading...