Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawa ya Deni Kulipa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Hmaster, Jun 29, 2011.

  1. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mdai: Hodi nyumbani!
    Mtoto: Karibu!
    Mdai: Hujambo?
    Mtoto: Sijambo, shikamoo mgeni!
    Mdai: Marahabaa, baba yako yupo?
    Mtoto: Hayupo
    Mdai: Sijamwona siku nyingi, kwani amekwenda wapi?
    Mtoto: Subiri nikamuulize aniambie niseme amekwenda wapi!
    Mdai: Ukamuulize nani?
    Mtoto: Baba, kwa vile aliniachia maagizo kuwa mtu akija kumuulizia niseme hayupo lakini hakunipa maelezo niseme amekwenda wapi.
    Palepale mzee nayedaiwa akajitokeza huku akivaa shati na kuanza kusema maneno ya kujikanyagakanyaga: mara ooh najisikia vibaya ndo maana nilikuwa nimejipumzisha, mara oh sijui nini. Kifupi alikamatwa. Kwa hiyo dawa ya deni kulipa.
     
Loading...