Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawa ya cholestrol hii

Discussion in 'JF Doctor' started by jamadari, Mar 3, 2010.

  1. jamadari

    jamadari JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2010
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 295
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Zipo dawa za Hospital watu wanazotumia lakini na hii pia inafanya kazi nzuri.Kitunguu thomu unatafuna chembe moja kila siku,utajisikia nafuu kabisa.Kama huwezi kutafuna fanya juisi ya ukwaju kwa kusagia kitunguu ndani yake na kunywa kila siku.Kama huwezi basi kata chembe ndogo ndogo umeze na maji.
    Ishara ya kuwa na cholestrol ni kuwa na maumivu ya kifua na nyengine ni uvutaji wa pumzi kuwa wa taabu hasa wakati wa kulala unakuwa unapata taabu sana.
    Na pia mchaichai (GREEN TEA ) fanya hii iwe ndio chai yako.Usitumie majani ya chai ya kawaida.Utaona faida zake.Hii green tea ni nzuri sana hata kama mtu hana cholestrol ni bora kutumia chai hii kuliko majani ya chai ya kawaida.Green tea haina matatizo yoyote kwa binadamu.

    Jaribuni dawa hizi inshaallah mtapata nafuu na afya njema,amin.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,106
    Likes Received: 5,300
    Trophy Points: 280
    inshallah...
    umesomeka vyema.
     
  3. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2010
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Asante sana
     
  4. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Asante.nitaifanyia kazi hiyo dawa.
     
  5. B

    Bontowar JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2010
    Joined: Feb 21, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Inshaallah
     
  6. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #6
    Mar 3, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    umeeleweka Mkuu.
    Asante.
     
  7. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    asante sana nitaanza, je hii inafaa kuweka kitunguu thomu kwenye chakula au nilazima kiwe kibichi?
     
  8. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #8
    Mar 4, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    good. thanks mkuu!
    naanza leo kutafuna vitunguu saumu.
    hivi vile vya kichina vinafaa? coz hata harufu yake sio ya kivile sana.
     
Loading...