Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawa ya Babu inawezekana kuwa katika mfumo wa vidonge -WHO

Discussion in 'JF Doctor' started by RGforever, May 5, 2011.

  1. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,809
    Likes Received: 1,300
    Trophy Points: 280
    UTAFITI unaoendelea kufanyika
    wa dawa ya Mchungaji Ambilikile
    Mwasapile wa kijiji cha Samunge
    umebainika kuwa dawa inatibu
    maradhi sugu na Shirika la Afya
    Duniani [who] Kuikubali dawa hiyo


    Hayo yamebainishwa na Askofu
    wa Kanisa la KKKT na kubainisha
    kuwa shirika hilo limekubali kuwa
    dawa hiyo inatibu maradhi sugu
    kama ilivyobainishwa awali katika
    utafiti wa kina walioufanya.


    Imesemekana kuwa dawa hiyo
    inawezekana kuwa katika mfumo
    wa vidonge na chupa.


    Shirika la Afya Duniani WHO
    ambalo lilituma wataalamu wake
    kuichunguza dawa ya babu,
    limebainisha hilo na kulifanyia kazi
    mikakati hiyo ya kuweka dawa
    hiyo katika mifumo hiyo na si
    kikombe pekee kama
    ilivyozoeleka, alisema Askofu
    huyo.

    Pia dawa hiyo imethibitishwa na
    taasisi ya TMF na kubainisha kuwa
    dawa hiyo inatibu maradhi sugu.


    Hayo yalisemwa jana na
    Mwenyekiti wa TMF, Marwa
    Gonzaga jijini Dar es Salaam.
    Alisema wakati wakiendelea na
    utafiti huo walibaini kuwa tiba hiyo
    ni mchanganyiko wa mizizi ya miti
    shamba ya aina mbili ambayo ni
    kisayansi unafahamika kama
    Carissa Spinarum na mti wa
    Ntuntwa.

    Tayari dawa ya babu imeshajizolea
    sifa ndani na nje ya nchi ambapo
    watu wameendelea kumiminika
    kijijini hapo kunywa dawa hiyo.


    Hata hivyo taarifa zilizopatikana
    baadae zimesema kuwa babu
    amekataa dawa yake kufanyiwa
    mabadiliko yoyote kwakuwa
    Mungu hapendi.

    Babu alisema kuwa kwakuwa
    dawa hiyo ni ya miujiza alioteshwa
    na Mungu, masharti aliyopewa na
    mungu kwenye ndoto yake
    hayaruhusu dawa hiyo ifanyiwe
    mabadiliko yoyote yale. Labda
    kama ataoteshwa ndoto nyingine
    ya kupewa ruhusa kufanya hivyo.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    source?
    or just intuition!
     
  3. m_kishuri

    m_kishuri JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2011
    Joined: Jan 27, 2010
    Messages: 1,470
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Taribu mkuu na hizi habari za radio mbao! WHO huwa wanatangaza habari za utafiti wao kwa Dunia nzima bila kupitia kwa mtu binafsi au Taasisi yoyote.
     
  4. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mmmh! :thinking:
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    May 5, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,619
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Bado siamini...
     
  6. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Na hayo masharti kwamba lazima itolewe na mchungaji mwenyewe yatawekwaje kwenye vidonge?
     
  7. vena

    vena JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    babu nomaaa
     
  8. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sawa wampe hati miliki ya hiyo dawa ili babu ale shavu hadi vilembwe vyake
     
  9. GABLLE

    GABLLE Member

    #9
    May 5, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inatakiwa nguvu ya ziada kumshawishi babu ili akubali kama wataalamu wanavyoshauri. Kama wapo ndugu zake na babu humu tunaomba wamwombe akubali!!!!
     
  10. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #10
    May 5, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    tuombe Mungu dawa ya babu itibu kweli hayo maradhi. tunaihitaji sana. ila WHO hawahitaji msemaji toka KKKT au kwingineko. na nadhani kwa tafiti zao ni mapema sana kuitolea conclusions. anyway tuendelee kuomba Mungu tusaidiwe, manake wagonjwa ni sisi wenyewe
     
Loading...