Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawa ya babu ikiwa sumu?

Discussion in 'JF Doctor' started by Najijua, Apr 28, 2011.

  1. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    wadau naomba kuuliza ikiwa dawa ya babu wa Loliondo ni sumu na ina madhara Tanzania itakuwa na viongozi wangapi salama?idadi ya raia itabaki million 40 na zaidi kama ilivyo sasa?
     
  2. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Nafasi nyingi zitakuwa wazi na hii itatoe fursa kwa wengine kujipunguzia kiwango cha umaskini
     
  3. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    nadhani kiwango cha umaskini kitaongezeka badala ya kupungua fikiria mara mbili mkuu
     
  4. Absolute

    Absolute JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2011
    Joined: Jan 19, 2007
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mara ya kwanza nilishtuka sana.... kuja kuisoma hii post vizuri nikashtukia kuwa ni imaginations!!!!!
     
Loading...