Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawa ya Babu haina madhara

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Wa Ndima, Mar 28, 2011.

  1. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Haya kwa wale mliokuwa na wasiwasi na dawa ya Babu Mch. Mwasapile, watafiti wamesema leo haina madhara yoyote kwa binadamu na wanafanya uchunguzi kwa wagonjwa 200 waliotumia kikombe cha Babu. Source Channel 10 habari leo saa moja
     
  2. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Haya mkanywe dawa sasa
     
Loading...