Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawa ya Asma

Discussion in 'JF Doctor' started by kasopa, Oct 22, 2010.

  1. kasopa

    kasopa JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwanza nawaombarazi kwakua hapa simahala pake lakini naimani kuwa wengi hupitia sana hapa

    Nduguzangu mimi na mwanangu huwa anasumbuliwa na kifua kwa muda mref juzi hopitali
    wamegundua kuwa ana ASMAA nasikia kuwa inatibika nakupona kabisa lakini kwa kienyegi naomba mweyekujua wataalam wa tiba wamzaidie mwenenu

    Natanguliza shukurani kwenu
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    muone mzizimkavu atakusaidia
     
  3. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    pole kwani we upo hapa jijini au mkoani?
     
  4. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mtafute Dr.Ndodi
     
  5. kasopa

    kasopa JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu sipo Dar lakini kama natakiwa kuwepo daa ntakuja sio tatizo
     
  6. kasopa

    kasopa JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    preta nipe namba yake
     
  7. kasopa

    kasopa JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    maelekezo hayatoshi nipe maelekezo ya kutosha
    thenx
     
  8. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Celebrities Forum?
     
  9. kasopa

    kasopa JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Pmwasyoke nazani umesoma kichwa cha habari hapo juu au hujaelewa mana ya samahani :A S 39:
     
  10. WABUSH

    WABUSH JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2010
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole mama, mungu atakusaidie mwanao atapata dawa na kupona, I wish ningekuwa na namna ya kusaidia. lakini jamvini hapaharibiki neno natumai utapata mtaalam! Hapawezi kosa mtoto wa mganga hapa
     
  11. kasopa

    kasopa JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    POOa Mazee
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
     
  13. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Nenda Mwenge kanisa la KAKOBE mpeleke mwanao atawekwea mikono na kuombewa ATAPONA
     
  14. kasopa

    kasopa JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
     
  15. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #15
    Oct 23, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    I m very sorry kwa ushauri huu,ila imenibidi kuutoa na natanguliza samahani.Kama katika uzao wenu hamna tatizo na bangi basi mvutishe ni dawa nzuri sana lakini kuna wengine ambao wakijaribu huharibika akili kwa hiyo usijaribu kama hakuna mtu wa karibu na wewe anayetumia mmea huo na hajaharibikiwa maana kuna wengine wanazitumia lakini huwezi hata kuwahisi.
     
  16. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Sujui upo wapi kwa hapa Tanzania, lkn Dr.Ndodi ana vipindi vyake vya Tiba Mbadala ktk Star TV kila J`4 saa 7 mchana. kwa mfano ukiwa Mwanza ana ofisi yake pale TAI FIVE Hotel,Mwz
     
  17. kasopa

    kasopa JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Paka
    Thenx Mkuu kwa ushauri wako ntachunguza kama kuna mtumiaji katika famili nikmpata nimpeleke kwa daktari wa akili achunguzwe akiliyake kama ikosawa kama itakuwasawa ntarejea kwako unipe dos
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    Oct 24, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Du PakaMweusi una uhakika na tiba hii!!
     
  19. Butterfly

    Butterfly Senior Member

    #19
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtoto ana umri gani? Kama ni chini ya miaka 5 subiri afikishe miaka mitano then uangalie kama bado anasumbuka na hiyo PUMU. Watoto wangu miye huwa wana pumu lakini dr. akaniambia nisubiri wafikishe miaka 5 halafu ndio atanishauri nitumie tiba mbadala, you cant believe huyu mkubwa ambaye sasa ana miaka minne imepotea kabisa. Ila huyu mdogo bado kidogo lakini ameimprove sana. Ndugu zetu wahaya huwa wana dawa nyingi sana tafuta mhaya akusaidie au nenda kwa Dr. Rahabu yupo Buguruni petrol station pia kuna mganga ameandika anatibu pumu na meno hapo makumbusho nasikia naye ni mzuri.
     
  20. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #20
    Oct 25, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Tatizo litakuwa limeisha akiwatafuta hao uliomshauri.
     
Loading...