Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawa ni wizara nyeti ziongozwe na wanawake

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lilombe, Apr 28, 2012.

  1. L

    Lilombe JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ili kuondoa ufisadi uliokithiri sasa ni wakati muafaka wizara nyeti kama vile fedha, elimu, maliasili na utalii, ulinzi, tamisemi, kilimo, biashara, maji, nishati na madini, ulinzi, mambo ya ndani, afya, mawasiliano na uchukuzi zishikwe na akinamama UWAZIRI, UNAIBu WAZIRI na KATIBU MKUU. Hiyo itakuwa ni mwarobaini wa kuondoa UFISADI, pia IGP, CDF and MKUU WA TISS, DPP, JAJI MKUU, MKUU WA TAKUKURU zishikwe na akinamama
     
  2. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,626
    Trophy Points: 280
    Napendekeza waziri wa Fedha awe Sofia Simba, Nishati na madini Vicky Kamata.
     
  3. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,348
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Kuna akina mama kama Blandina Nyoni ni hatari sana kwa kukwapua mali za umma!
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Zakia Hamdani Megji, Anna Makinda hawa ni mfano hai
     
  5. d

    dav22 JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,907
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    kwani wanawake ndo sio mafisadi???Mbona Getruda Mongera hadi kule Bunge la afrika kafanya ufisadi mpaka kaitia aibu Tanzania??
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ufisadi hauondolewi kwa kigezo cha jinsia.
     
  7. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,833
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    wewe mwanamke nini? precedent ya wanawake kuongoza sehemu nyeti ipo kwa speaker wetu makinda. nawaheshimu wanawake lkn nikiangalia uendeshaji wa bunge letu na huyu semamba! wanaweza wanawake wa wenzetu hukooo but not tz. hii mbinu ilishawahi kufikiriwa zamani sana na nchi za wenzetu lakini ikawa proved fruitless. dawa hapo ni kuwa na uwajibikaji na kulirudisha azimio la arusha viongozi wote waishi ktk maadili sio sasa mtu anakwambia nina malori ma2 yananiingizia dola 20000 kwa mwezi wakati sio kweli.
     
  8. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,253
    Likes Received: 2,441
    Trophy Points: 280
    Injini ya wizara ni katibu mkuu wa wizari hebu kumbuka jinsi Blandina nyoni alivyo filisi wizara ya afya.... System ya uongozi ya nchi ndo mbovu kupindukia.
     
  9. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,253
    Likes Received: 2,441
    Trophy Points: 280
    Lahaula..
     
  10. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,653
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    Nani alikwambia wanawake ni malaika? Wapo wema na si wote.
     
  11. lidoda

    lidoda JF-Expert Member

    #11
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 27, 2008
    Messages: 518
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 60
    Napendekeza Anna Makinda ajiuzuru us pika na awe waziri wa ulinzi sababu kawa mini Maurice wa magamba
     
  12. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #12
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    na mi nilitaka kusema hivi hivi..hakuna cha mwanaume au mwanamke wote wezi..kwani hao wanawake hawataki kujenga mijumba na kusomesha watoto wao nje??!!
     
  13. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #13
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nagu,Shamsha,Meghji,Migiro,Sophia,Sitta,kombani, Tibaijuka Tumejifunza nini kutoka kwao?
     
  14. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #14
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Timu ya ushindi CCM kuelekea 2015
    Waziri Mkuu - Rose Migiro
    Waziri wa Fedha Anna Tibaijuka
    Ulinzi - Sofia Simba
    Mambo ya Ndani - Jenista Mhagama
    Utamaduni na Michezo - Vicky Kamata
    Nishati na Madini - Stella Manyanya
    Kilimo na Mifugo - Dr. Ishengoma
    Maliasili na Utalii - Ummy Mwaimu
    Utumishi - Hawa Ghasia
    Afya - Dr. Nkya
    Biashara - Mary Nagu
    Uchukuzi - Esther Bulaya

    Kwa mtaji huu CHADEMA kimeandaliwa kaburi

     
  15. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #15
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    hakuna cha mwanamke wala mwanaume hapa....hiii nchiii hiii dawa yake atokee rais mmoja kichaa kichaa hivi....yaani ukileta ujinga tu ndaaaanii...hakuna cha nani wala nani...pumbaf!!!
     
  16. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #16
    Apr 28, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,253
    Likes Received: 2,441
    Trophy Points: 280
    Masikini ulipataga brain konkashen ulipokuwa mdogo..!
     
  17. P

    Papa1 JF-Expert Member

    #17
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 755
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 60
    Nakubali kwamba wanaogopa sana jela na kunyongwa lakini si mliona Megji aivyodanganywa na EPA? naye akasema ni matumizi nyeti ya kiusalama> si mliona Anna Abdala alivyoendesha bunge kwa muda alivyokuwa na munkali wa kukalisha chini wabunge wa upinzani? si mnaona Makinda alivyo ni spika lakini nisehemu ya serikali? Blandina Nyomi, Simba ulanga etc. Achana na hao watu. Weka sheria ya kunyonga tu inatosha.
     
  18. M

    Moony JF-Expert Member

    #18
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Blandina Nyoni mwanamume?:nono:
     
  19. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #19
    Apr 28, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    hadja kopa, kawawa, makinda.
     
  20. papason

    papason JF-Expert Member

    #20
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,821
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Mleta maada!

    Wewe ni mwanamke / jimama?
     
Loading...