Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawa mpya ya kuzindua watu ICU.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Diana-DaboDiff, Jul 18, 2010.

  1. D

    Diana-DaboDiff JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2010
    Joined: Jul 13, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ukiangalia video ya wimbo wa robo saa wa Amini utaona mtu aliepoteza fahamu na juhudi zote za madaktari kumzindua zinashindikana mpaka anapokuja mpenzi wake na baada tu ya kumbusu jamaa anazinduka.Hii imenifanya nifikiri hamna haja ya kutumia mamilioni kwa dawa na mashine za kuzindua watu,tuajiri wavulana na wasichana warembo katika kila hospitali wawe wanazindua watu wanaopoteza fahamu.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wasiwe wa kuajiriwa, wawe ni wale ambao aidha ni wapenzi wa mgonjwa, au kama mgonjwa ni mume/mke wa mtu, basi aletwe partner ambae anahisiwa ana mahusiano naye(nje ya ndoa).
     
  3. Isaac

    Isaac JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Wakati mwingine inawezekana huyo mpenzi wake ndiye aliyempa stress hadi akaugua.Kumleta tena hospitali inaweza kuwa sababu tosha ya Ziraili kutimiza maandiko.
     
  4. Safina

    Safina JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2010
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 498
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yule alizinduka kwa sababu aliyeimbiwa ndo kilikuwa chanzo cha yeye kuugua na ilikuwa bado robo saa afe.
     
Loading...