Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawa kwa akina mama/dada wanaotaka kupata watoto.

Discussion in 'JF Doctor' started by Kashaija, Jan 7, 2011.

  1. K

    Kashaija JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2011
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuna tatizo kubwa kwa akina mama/dada ambao wanao wenzi wao au wameolewa na wanahangaika sana kupata watoto bila mafanikio, jambo ambalo linatishia hata ndoa zao.

    kama wewe ni mmojawapo ambaye unasumbuliwa na tatizo hili basi ni- PM nitakupatia ufumbuzi.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Na ambao ni tasa nao utawasaidiaje?Toa specific za unazoweza kuwasaidia ili wahusika wajitokeze!
     
  3. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Na pia kumbuka kuwa kuna wanawake wanadhani kuwa wao ndiyo tasa kumbe shida ni waume zao!! do you have cure for those types of men?
     
  4. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ufumbuzi wa aina gani hadi PM!
     
  5. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Duh,sasa sisi ambao hata hatujijui kama tutaweza kubeba mimba au vipi tufanyeje?au niku-pm unipe contact zako ili nikibahatika kuolewa nikapata hili tatizo nikuambie???am serious,nisije kukupoteza bure??
     
  6. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    karibu bongo. si kila unachosoma na kukiona, ni sahihi, vingi uongo mtupu.
     
  7. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #7
    Jan 9, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    JF imevamiwa na kina Dokta manyukiz
     
  8. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #8
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kwa nini waku PM si weka hapa wazi wengi wafaidike.
     
  9. Darlingtone

    Darlingtone JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 393
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nafikiri huu ulingo kwa kwa manufaa ya watu wote, sasa kama unahitaji kutoa msaada kwa nini tuku-PM, mi nahijati mtoto naomba dawa aisee...:mimba::mimba::bathbaby::bathbaby:
     
  10. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    we mtafute alafu atakutest kama unaweza kuzaa
     
  11. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #11
    Jan 17, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kama unaitaji mtt kweli mtafute anajua kulenga kweli wiki tuu imejibu
     
  12. b

    binti ashura Senior Member

    #12
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    nitawatumia next time numba ya mtu ambaehuwatibu watu matatizo hayo wanawake kwa wanaume tena bila malipo. ingawa huwa naona watu wanaenda kumshukuru ila siyo kumpelekea pesa. pesa hapokei anasema pesa imeandikwa ``fedha halali kwa malipo ya shilingi...................., yeye anasema hiyo zawadi siyo malipo halali, kwakuwa siyo lazima kumzawadia:amen:
     
Loading...