Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawa iwekwayo kwenye vyandarua vya bure

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Njowepo, Dec 16, 2010.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Nasikia vyandarua ivi vya bure vimewekwa dawa ambayo inalast 5 years.
    Inasemekana kama ukifua maji usimwage nje au kwa mimea bali mwaga chooni bse viumbe hai vyaweza zurika.
    Kama ni kweli jamani sasa binaadamu ambaye anakitumia usiku inakuwaje.
    Na kuna tetesi kuwa ni mpango wa watu weupe kukipoteza kizazi cha kiafrika either kuwa mazezeta ili kupunguza elements za watu kama akina Slaa,Xavery Lwaitama,Shivji,Ulimwengu,Warioba Sinde etc
    On a serious note wife alivichukua viwili mpaka sasa viko store nataka siku nivifue alafu nimwage hayo maji kwenye majani walai memea ikikauka wizara ya afya wataanda majibu ya izi tuhuma
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Acha habari za kutishia watu.hiyo dawa iko kwenye kundi la pyrethroids,haijaanza kutumika leo au jana,kwa taarifa yako almosta all insectcides ambazo zipo mtaani(NGAO Included) zinacontain hiyo dawa.sasa inashangaza unapokuja na tuhuma zisizo na uthibitisho.

    "Wazungu wakikuona kichwa wanakuchukua hawakuui"
     
Loading...