Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawa gani itamsaidia mtoto mchanga kupata choo?

Discussion in 'JF Doctor' started by mataka, Oct 18, 2012.

  1. m

    mataka JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 279
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Wadau nina mtoto mchanga wa siku kumi, anasumbuliwa sana na kukosa choo ana siku ya 4 hajakipata tumempa glucose siku 2 bado hajapata, kama kuna mwenye ufahamu chanzo ni nini tafadhali tujuzane na ipi tiba nzuri kwake. Nitashukuru
     
  2. k

    karatta Senior Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nunua Nazi ukune then uchemshe hadi yapatkane mafuta then umpatie hayo mafuta
     
  3. B

    Bichau Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mpe maji ya uvuguvugu mara kwa mara ila kiasi kidogo sana (kama nusu ya kijiko kidogo cha chai),itamsaidia mara nyingi kila anapomaliza kunyonya maziwa ya mama .
     
  4. mwajei

    mwajei Senior Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 131
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Mlambishe siagi kidogo
     
  5. Kilimo

    Kilimo JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    tafuta mafuta ya samaki, yanauzwa madukani kisha mpe kidogo sana lakini kabla hujampa soma maelekezo kwanza maana huyo ni mtoto wa umri wa chini mno na pia mwulize muuzaji!
     
  6. K

    KENTUS Member

    #6
    Oct 18, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
  7. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu mwache tu atajisaidia mwambie mama yake akazane sana kumyonyesha na ashibe sana ,hii nidawa nzuzi zaidi au tafuta mafuta ya samaki
     
  8. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Pole, mkuu ..una maanisha alipata choo kisha ikaacha?
    - Ananyonya kiasi cha kutosha?
    - Tofauti nakukosa choo mtoto, tumbo la mtoto likoje, anacheua sana /kutapika?..tumbo limeongezeka ukubwa?
    -Vipi katika haja ndogo, anapata?
    -Ana homa?..
    Mkuu kwanini usifike HOSPITALI mapema?
     
  9. m

    mataka JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 279
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    ndio alipata afu ikaacha, homa hana, kucheua anacheua akishanyonya, tumbo lake la kawaida, haja ndogo anapata
     
  10. Mamamkwe

    Mamamkwe Senior Member

    #10
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 122
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Pole sana,huyo mtoto ni mdogo sana kumpa vitu bila ushauri wa daktari unaweza kuta unaliongeza tatizo badala ya kutibu na hata kumdhuru.Mpeleke hosptal au Furaha clinic iliyopo pale Morocco
     
  11. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #11
    Oct 19, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Mchemshie ukwaji mzito umpe kijiko kimoja cha chai asubuhi, mchana na jioni.
     
  12. S

    SWEET HUSBAND Member

    #12
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kawaida kabisa,anagain weight,usimpe chochote,maziwa ya mama yake ni dawa tosha,kama ulimpa kitu chochote zaidi ya maziwa ya mama ni mbaya sana,maana bado ni mdogo,na hayo ndio yanayochangia complications za matumbo ya watoto wachanga,system yake bado haijaweza kudigest chochote zaidi ya maziwa ya mama.Ukianza kumpa other things ndio utapata nae shida,mwache anyonye tu,choo akikosa hata 4days haina neno,nenda hata hospital ataambiwa the same ninachokuambia,labda kama ulimpa kitu kingine zaidi ya maziwa ya mama.Nakuambia choo atapata tu,tena kitakuwa kingi mpaka utashangaa.
     
  13. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mkuu usimpe mtoto wa siku 10 kitu chochote( ninashangaa wengine wanasema hadi ukwaju!!!).....kama ananyonya, anapata usingizi wa kutosha, amechangamka...anakojoa..kama hana shida yoyote katika vitu hivyo mwache hivyo hivyo....ndio anakua hivyo, mtoto akipata choo kila saa sio nzuri pia, ipo siku atapata choo zaidi ya mara tatu kwa siku tena kingi.....na ikitokea hivyo usiogope pia ni kawaida!!
     
Loading...