Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dawa feki za malaria zaingizwa nchini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dosama, Feb 25, 2012.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ni ukweli usiopingika kuwa Watanganyika kwa mda mrefu sasa tunatumiwa kama sample za majaribio kwa madawa yanayotengenezwa na 10% za wanasiasa wetu. Kwa sababu karibu kila waziri anayekuja hutangaza dawa zake na kwa kuwa nami ni sample mojawapo niliikubali sana Dawa mseto ya malaria ya kwanza kabisa iliyokuwa inatoka Marekani na ilikofia na tumechakachuliwa na kuletewa ya Kichina toka India ni ukweli usiopingika kuwa haitibu bali inapooza malaria


    Na kwa taarifa ya leo ktk gazeti la Nipashe kuwa dawa feki za malaria zimeingizwa nchini ni wazi ni dawa za wakubwa tunaokufa ni sisi Kama kweli wahisani na serikali wana nia ya kutokomeza malaria kwa nini tusitibu chanzo?
     
  2. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,716
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Hii ndio Tanzania,Nchi ya watu wenye wazimu.
     
  3. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Baba Mwanahasha tuhurumieni wananchi wenu. Mnatuua kwa ufisadi, tumeridhika kufa tukijiona, sasa kama hiyo haitoshi mmeona mtupe sumu kabisa kuharakisha vifo vyetu? Sasa tukishakufa mtamtawala nani, baba Mwanahasha na wenzio? Tuhurumie wenzio kwani wewe ndie mkubwa wao, wakataze basi hata kwa kutoa tamko japo la kuzuga kidogo ili waogope!
     
  4. L

    Ludewa JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2012
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mambo ya akina charles ekelege wa TBS hayo.
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    what do you expect to a country ambayo rais mwenyewe feki....lazima vitu viwe feki
     
  6. k

    kwini Member

    #6
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cjaona nchi iliyojidharau kama hii!pamoja na utandawaz kweli tumeshndwa kabisa kuwa na mamlaka thabiti kudhibiti mambo kama haya?kila kitu siasa na ufisadi.tutaponea wapi?mara kadhaa tunaona kwenye runinga mara tv feki zinateketezwa,swali linakuja inakuwaje mzigo mkubwa vile upite point zote bila kugundulika!?
     
  7. Fasta fasta

    Fasta fasta JF-Expert Member

    #7
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 427
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii nchi ilisha nunuliwa, sikuona sababu ya kukiuwa kiwanda cha madawa Moshi. Kama mnakumbuka waliokuwa wanazijua dawa za hicho kiwanda zilikuwa ni nzuri lakini mafisadi wakakiua.

    Mambo yatajilipua taratibu, elimu inaanza kuwasha taa.
     
  8. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #8
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    As a result, even the citizens have turned out to be fake.
     
Loading...