Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

David Silinde ana mpango wa kuendelea na ubunge?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ouagadougou, Sep 12, 2012.

  1. o

    ouagadougou Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 12, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimesoma na David Ernest Silinde mbunge wa mbozi magharibi na mdogo wangu ki-umri

    Hivi majuzi nimezungumza na mwananchi mmoja na akanieleza yafuatayo kuhusu Silinde.

    1. Hahudhurii vikao vingi vya halmashauri ya wilaya
    2. hahudhurii/amehudhuria kikao kimoja tu cha baraza la mamlaka ya mji mdogo wa Tunduma (kwa mujibu wa
    maelezo ya mdau huyu Tunduma ni mji wa muhimu sana katika siasa za jimbo la Mbozi Magharibi na alipata
    kura nyingi sana zilizomwezesha kushinda jimbo hilo.
    3. Aliahidi kuwa na makazi yake Tunduma, jambo ambalo haliko hivyo mpaka sasa na haonyeshi mpango wowote.
    4. Si mwepesi wa kurudi jimboni kama alivyo mwepesi wa kwenda nje ya nchi hivi sasa.
    5. Hajaanza kuchimba visima vya maji kama alivyoahidi.

    na mengineyo mengi ambayo nisingependa kukuchosha kusoma.

    kwa haya na mengine kadhaa najiuliza Je mdogo wangu huyu ana mpango wa kuendelea na ubunge katika siku zijazo? Je CHADEMA wanalitambua hili?
     
  2. B

    Bob G JF Bronze Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nikitu kizuri kuwakumbusha wabunge kutimiza ahadi, kutetea wabunge wasiotimiza wajibu ni kuhujumu CDM
     
  3. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Kuwakumbusha muhimu sana,ili wasionekane kuwa na ahadi hewa kama wale wengine
     
  4. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,794
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Silinde uje tunduma dogo m4c tunaitaka ije huku tuyasemehe haya. Maji ni tatizo huku wajameni.
     
  5. kisugujira

    kisugujira JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 769
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wewe una uhakika gani na taarifa za kupewa na mdau usiyekuwa na uhakika naye? Fanya utafiti wa kina hata ikiwezekana mshirikishe Mheshimiwa David Silinde mweleze shutuma zote zinazomkabili.Si umesema ni mdogo wako umesoma naye? Au ndio mambo ya kulitaka jimbo yameanza?

    Mheshimiwa David Silinde,chonde chonde mara upatapo habari hii tujuze wanajamii ukweli wa mambo.Jamaa tayari wameishaanza kulitolea macho jimbo lako.Siasa mchezo hatari sana!
     
  6. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kama mlisoma pamoja na mdogo kiumri, ni jambo jema kama ukampigia simu na kuongea masuala haya. Jambo unalolifanya ni zuri, lakini njia unayotumia sio sahihi na haumtendei haki mdogo wako. Please mpigie simu
     
  7. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,800
    Likes Received: 5,344
    Trophy Points: 280
    Embu mwacheni Silinde wa watu kabisa, hayo yote ni majungu tu, mimi nimekushusha ulivosema haendi jimboni? Muongo mkubwa! huyu kaka kwake dsm napajua na ni nadra kumkuta nyumbani coz anaishi zaidi Tunduma na Mbozi huko, Ukimuona ni 3 days anageuka shamba, sasa mtu afanyaje????

    Visima achimbe na nini wkt sirikali haijatoa fungu? Atumie posho yake?
     
  8. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mbona hizo zilikuwa characteristics za LAU MASHA? Umemuona BUNGENI tena? WATU WA MWANZA hawana Mchezo; alikuwa

    akienda Mwanza Anakaa kwenye NYUMBA ya BABA YAKE Mzee Fortunatus Masha Mzee Masha ni UDP... LAU akagoma kujenga

    MWANZA na WAKAMTUPA
     
  9. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #9
    Sep 13, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 927
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 80
    Ni kweli Silinde anaweza kujenga hoja na ni mzungumzaji mzuri sana lakini kiutendaji kuna malalamiko mengi. Tunduma watu wanaipenda sana CDM ila Silinde tunaomba utendaji, aliyeleta thread hii ameileta kwa lengo zuri tunapopata jimbo haitakiwi lirudi ccm.
     
  10. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #10
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Silinde kama kweli yafanyie kazi malalamiko hayo,chezea tonge wewe.
     
  11. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #11
    Sep 13, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,065
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Hata kama ni kweli, kwani si bado ana muda?? Hii judgement inakuwa na mashiko zaidi ifikapo Septemba 2015. Mpeni Davie muda apige kazi.
     
  12. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #12
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,158
    Likes Received: 3,420
    Trophy Points: 280
    Ni mbunge wangu huyu,ila kinachomsaidia ni kwamba wanatunduma ni maadui wakubwa wa ccm,hivyo wapo tayari kukitetea chadema kwa gharama yoyote bila kujali mapungufu ya mbunge wao.!
     
  13. g

    gagonza JF-Expert Member

    #13
    Sep 13, 2012
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 306
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    kama nikweli basi watu waliye karibu naye wamshauri ajirekebishe
     
  14. Tukundane

    Tukundane JF-Expert Member

    #14
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 6,086
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Haya anayo lalamikiwa mbona ni ya kawaida na yanarekebishika pasipo gharama yoyote.kubwa ni hili la visima ambalo nadhani kuwa yeye kama yeye haliwezi bila kusaidiwa.Ajitahidi kujirekebisha.
     
  15. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #15
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mzee nakuona umeamka na Silinde asubuhi hii..
     
  16. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #16
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Nafikiri lengo la mleta ni zuri,zaidi waliopo karibu na Mh huyu wamjulishe tuu nafikiri ni kijana makini ataelewa zaidi
     
  17. Nono

    Nono JF-Expert Member

    #17
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,253
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Wahenga walisema, "mdharau mwiba, mguu huota tende". Nilipotia nyekundu, panajieleza. Ukidharau dogo, basi litajenga kubwa na mwishowe unajua. Lakini kubwa zaidi, tunataka viongozi na wabunge wa CDM waonakane wakitenda yale wanayoyasimamia. Malengo ya CDM ni kuongoza kwa mfano, ili waTanzania waweze kuwaamini na kuwakabishi nchi. Hivyo, tunaomba Silinde na CDM wayafanyie kazi haya kama sio majungu!
     
  18. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #18
    Sep 13, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    Wewe kwa kuwa umesoma naye, nadhani una nafasi nzuri zaidi ya kumshauri kuliko wana JF asiowajua wala wasiomjua kwa karibu!
     
  19. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #19
    Sep 13, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    wabunge wote waliahidi sana
    ila tumezoa ahadi za CCM kutotekelezwa tunatazamia kuona mabadiliko makubwa kutoka CHADEMA kwamba japo kwa yale madogo yaliyo ndani ya uwezo wao basi tuone utofauti na watangulizi wao ccm

    ngoja tuchunguze Mbeya Mjini kwa Sugu kukoji ila na haraka haraka naona ahadi computer 1000 haijatekelezwa
     
  20. w

    winner forever JF-Expert Member

    #20
    Sep 13, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 1,093
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hii post ina faida kwa mheshimiwa Silinde,ushikwapo shikamana kaka,Tunduma siyo mbali,waone wananchi uwape mipango,
     
Loading...