Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

David mwaibula yuko wapi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KIGENE, Feb 10, 2011.

  1. KIGENE

    KIGENE JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 861
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Kuna kipindi kulikuwepo na mkanganyiko wa huduma ya mabasi ya abiri maarufu kama daladala katika jiji la Dar kutoka kusikojulikana akatokea David Mwaibula ambaye si kwamba alibadilisha njia za daladala kwa staili ya aina yake bali aliweka nidhamu ya hali ya juu kwa wafanyakazi wa daladala ambao kwa kawaida ujali zaidi mapato kuliko wateja wao Mwaibula alifuatilia mwenye daladala zizokuwa zinakiuka taratibu za kazi zao nadhani watumiaji wa daladala walinufaika sana na umahiri wa kimkakati wa Mwaibula Sasa hivi kuna Sumatra badala yakufanyakazi wanaweka madalali matokeo yake daladala zinafanyakazi kiholela kukatiza route kupandisha nauli kuwazuia wanafunzi kupanda magari yao nk Wadau wa JF nauliza Mwaibula alishia wapi je hawezi kurudi kutanzua matatizo makubwa yanayokabili jiji la Dar nawakilisha
     
  2. zukuboy

    zukuboy Member

    #2
    Jan 26, 2012
    Joined: Aug 26, 2009
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli alisaidia sana maana hata utaratibu wa rangi za daladala aliuanzisha yeye
     
  3. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hivi sasa nnamdikiliza kupitiA CLOUD KWELI JAMAA KICHWA
     
Loading...