Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

David mattaka out ATCL

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pdidy, Apr 2, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Habari zilizotufikia hivi punde kutoka kwenye mitambo ya mi-chichemi zinasema
    Aliekuwa mkurugenzi wa ATCL bw DAVID MATTAKA maji yamemfika shingoni kaamua kulitema mzigo wa ATCL.(RESIGNATION)
    Akiongea kwa uhakika mtoa chanzo ambae aliomba jina lake lisitajwe amesema bwa mattaka aliamua hivyo baada ya kubanwa sana na wafanyakazi wakiwemo viongozi wenzake waliomo kwenye menejiment.......
    for more info stay tuned:
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Duh kwa hiyo kajiuzuru au wamemtemesha?
    Hapo sasa kazi inaanza bora alivyo bwaga manyanga.
     
  3. A

    August JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2009
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,680
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    hii itakuwa habari njema, lakini muungwana anaweza kumbeba tena na kumpa the restructured nic
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mi nawasiwasi watu kama hawa utaona wanaibukia kitengo kingine hili swala la kubebana sijui mpaka lini nyie subili huko kabolonga mtaona anapewa kitu kingine kwa kigezo eti ufanisi wake wa kazi.....
    Naililia Tanzania yangu.
     
  5. Mganga wa Jadi

    Mganga wa Jadi JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2009
    Joined: Mar 12, 2008
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Thats' good news for most Tanzanians
     
  6. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kweli bwana!una heri wewe,uliyelitambua hili mapema
     
  7. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    He's probably a future Managing Director wa Tanesco au NIC....

    Nchi hii inajengwa na wenye moyo nakuliwa na wenye meno.
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    hii itakuwa habari njema, lakini muungwana anaweza kumbeba tena na kumpa the restructured nic

    umezaliwa siku ya mageneous duniani nini??
    habari zilizopo na anavyowaaga wenzake zinasema mzee kaamua kumkabidhi NIC..SO cu
     
  9. L

    Ludewa JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2009
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa walio wengi, bwn. mataka amechelewa kujiuzuru. he should have done this (retired) long time ago. kama amefenya hivyo amelinda heshima yake, pia, licha ya kuliokoa shirika.
     
  10. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Wakuu,

    Nadhani tusubiri confirmation, maana Idris ali-"resign" baada ya muda akawa-"reinstated".!!!
     
  11. Shishye

    Shishye JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2009
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kujiuzulu tu haitoshi bali ni hatua nzuri. Anatakiwa awajibishwe kwa makosa ya wazi aliyofanya. Inakuwaje vile?
     
  12. taffu69

    taffu69 JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2009
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,090
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 135
    Mambo kama hayo kwa JK hayamsumbui, kesho utasikia kaambiwa na Rais arudi kazini kama ilivyokuwa kwa Idrisa Rashid wa TANESCO
     
  13. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #13
    Apr 2, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Somo gani tumepewa leo????

    HAWA MAFISADI NI KUKOMAA NAO. Tunawalea wenyewe na kuanza kumlaumu Kikwete. Nafikiri FMes na Mkandara wamekuwa wakisema sana hili. Sasa hivi tunaona kipenzi cha Kikwete kalazimishwa kuachia ngazi.

    Nafikiri kuna haja ya TANESCO wakakomaa na Badra Masoud na Idriss ili waondoke.

    YES WE CAN
     
  14. Shishye

    Shishye JF-Expert Member

    #14
    Apr 2, 2009
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Subutu! Labda kama JK naye kachoka na kazi yake, maana kwa hili watanzania tusipoandamana tena against hilo mi nithama nchi! Tumechoshwa na haya majitu bwana.
     
  15. senator

    senator JF-Expert Member

    #15
    Apr 2, 2009
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    duh! hapo atakuwa ameonesha dhana ya uwajibikaji ila kwa mashinikizo makubwa maana pale palishamshinda mda mrefu ,ila kwa kuwa muungwanwa yu pamoja nae basi ndo hivyo tena ataendelea kubebwa.
     
  16. M

    Mugerezi JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2009
    Joined: Mar 28, 2007
    Messages: 453
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama ni kweli heri maana huyu naye kilikuwa kiwavi cha kula mashirika. Kote alikopita CV si nzuri. Wacha tusubiri confirmation. Lakini kama ni kweli pia inabidi jamaa achukuliwa hatua kwa maamuzi mabovu....
     
  17. J

    Jafar JF-Expert Member

    #17
    Apr 2, 2009
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Good news!!!!!!!
     
  18. Kikojozi

    Kikojozi JF-Expert Member

    #18
    Apr 2, 2009
    Joined: Mar 24, 2009
    Messages: 331
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mattaka ni "poodle" tu wa wakubwa. Nahisi atapelekwa kwenye shirika jingine akasimamie vizuri ukombaji.
     
  19. R

    Riane Member

    #19
    Apr 2, 2009
    Joined: Jan 6, 2009
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Tusubiri confirmation but all in all the guy failed to turnaround the company, how could you have more than 200 employees with only about 4 small planes?
     
  20. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #20
    Apr 2, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    More info
    ameondoka ana madeni ya million 80
    million 100 alikopa kwenye gari merd-benz
    akalipa ikafikia million 60....
    Mchanganuo
    katka million 20
    million 10 amekuwa akichukua sehemu ya kununulia ticket million 2 kila wiki mwanzoni alidai za matumizi wakamshupalia alipe akadai liingie kwenye deni....million 10 iliobaki ni aibu.....
    Akiwa ofisini kumekuwa na wasichana wakijazana ofisini mwake kuja kuchukua ticket za bure...anawaambia accounts niandikie deni....sasa tunauliza nana atalipa hizi???
    Kazi kwelikweli
     
Loading...