Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

David mattaka kwenye anga zake

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by FisadiNyangumi, May 26, 2009.

  1. F

    FisadiNyangumi Member

    #1
    May 26, 2009
    Joined: May 4, 2009
    Messages: 34
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mama usimwachie huyo kila harusi ngangana;hivi sasa si wanawake tu wezi wa ndoa hata wanume nao wamebadilika na kuwa nyoka
    ngangania BMKUBWA
     

    Attached Files:

Loading...